அதிகாரபூர்வ கூட்டத்தில் நான் அணிந்திருந்த காலணி ஜோகூர் சுல்தான் வழங்கியது என்கிறார் அன்வார்

பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம், அதிகாரபூர்வ கூட்டத்தில் தான் அணிந்திருந்த சொகுசு காலணிகள் ஜோகூர் சுல்தான் வழங்கிய பரிசு என்று கூறினார். நேற்றிரவு ஒரு ட்வீட்டில், அன்வார் இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு சுல்தான் இப்ராஹிம் சுல்தான் இஸ்கந்தரிடமிருந்து காலணிகளைப் பெற்றதாகக் கூறினார்.

Louis Vuitton Major Loafers  ஒரு ஜோடி விலை RM5,500 என டுவிட்டர் பயனருக்கு அவர் பதிலளித்தார். “(காலணிகள்) இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு துவாங்கு சுல்தான் ஜோகூர் வழங்கிய பரிசு. நீங்கள் என்னைக் கேள்வி கேட்க விரும்புகிறீர்கள், அது பரவாயில்லை, ஆனால் அவதூறாகப் பேச வேண்டாம் என்று அவர் கூறினார்.

புத்ராஜெயாவில் உள்ள அலுவலகத்தில் தனது முதல் நாளில் பாஜு மேலாயு மற்றும் செருப்பு அணிந்திருந்த அன்வாரின் ஆடை தேர்வு சமூக ஊடகங்களில் விவாதப் பொருளாகியுள்ளது.

தனது பிரதமரின் சம்பளத்தை கைவிடுவதாக ஏற்கனவே கூறிய தம்புன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் புதிய Mercedes Benz S600 காரை தனது அதிகாரப்பூர்வ காராக பயன்படுத்துவதற்கு எதிராகவும் முடிவு செய்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here