அன்வார் நாளை தம்புனுக்கு பிரதமராக செல்கிறார்

10ஆவது பிரதமராக பதவியேற்ற எட்டு நாட்களுக்குப் பிறகு, டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் நாளை  15வது பொதுத் தேர்தலின் போது (GE15)    தனக்கு வாக்களித்த தம்புன்  மக்களைச் சந்திப்பார்.  75 வயதான அன்வார், பேராக் சுல்தான் நஸ்ரின்முய்சுதீன் ஷாவுடன் காலை 10 மணிக்கு இஸ்தானா கிடாவில் சந்திப்பு நடத்த திட்டமிட்டுள்ளார், இதில் பேராக் முதல்வர் டத்தோஸ்ரீ சாரணி முகமதுவும் கலந்துகொள்வார்.

பக்காத்தான் ஹராப்பான் தலைவர் தஞ்சோங் ரம்புட்டானில்  தனது தொகுதி  மக்களைச் சந்திப்பதற்காக ஒரு நடைப்பயணத்தை  மேற்கொள்வார். மேலும் நாட்டின் உயர் பதவிக்கு வருவதில் முக்கியப் பங்காற்றிய வாக்காளர்கள் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்களுக்கு  நன்றித் தெரிவிக்க அங்கு நேரத்தைச் செலவிடுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அன்வாருக்கு  பரபரப்பான  கால அட்டவணை இருந்தபோதிலும், இங்கிருந்து 5 கிமீ தொலைவில் உள்ள தாமன் ஜாதியில் உள்ள முஹம்மது அல்-ஃபதே மசூதியில் நாளைய  தொழுகையை நடத்துவதற்கு முன், ஜாலான் மஸ்ஜித், கம்போங் மஸ்ஜித் ஆகிய இடங்களில் கட்டப்பட்டு வரும் மஞ்சோய் சுகாதார கிளினிக்கையும் அன்வார் பார்வையிடுவார்.  புத்ராஜெயாவுக்குத் திரும்புவதற்கு முன், மசூதியில் நடைபெறும் கெந்தூரி ரக்யாத்தில்  பிரதமர் கலந்துகொள்வார்.

PKR, DAP, Amanah, United Progressive Kinabalu Organization (Upko) மற்றும் Muda ஆகிய கட்சிகளை உள்ளடக்கிய பக்காத்தான் நவம்பர் 19 அன்று நடந்த தேர்தலில் அதிகபட்சமாக 82 இடங்களை கைப்பற்றியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here