ஏழு மீட்டர் ஆழமான பள்ளத்தாக்கில் விழுந்ததில் மெக்கானிக் உயிரிழந்தார்

மெர்சிங்: புதன்கிழமை (நவம்பர் 30) ​​இங்குள்ள ஜாலான் ஜெமாலுவாங்-மெர்சிங்கின் KM16 இல், அவர் ஓட்டிச் சென்ற சவப்பெட்டி வேன் சாலை தடுப்பின்மீது மோதி ஏழு மீட்டர் ஆழமான பள்ளத்தாக்கில் விழுந்ததில் ஒரு மெக்கானிக் இறந்தார்.

விபத்து குறித்து போலீசாருக்கு அறிவிக்கப்பட்டதாக மெர்சிங் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் சிரில் எட்வர்ட் நுயிங் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட வான் முகமட் நஸ்யாருடின் வான் இஸ்மான் 38, ஜோகூர் பாரு-மெர்சிங் திசையில் பயணித்ததாக நம்பப்படுகிறது. அப்போது வேன் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலை தடுப்பில்  மோதியதால் மெர்சிங் தொழிற்சாலைக்கு முன்னால் உள்ள பள்ளத்தாக்கில் முடிந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக மருத்துவக் குழு அறிவித்தது மற்றும் அவரது உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக மெர்சிங் மருத்துவமனை தடயவியல் பிரிவுக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41 (1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக சிரில் எட்வர்ட் கூறினார். வான் முகமட் நஸ்யாருதீன் இங்குள்ள எண்டாவ் மக்களுக்கு உதவுவதற்காக ஒரு தனியார் சவ வண்டியை ஓட்டும் பகுதி நேர சேவைக்காக அறியப்படுபவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here