வடிவமைப்பு கலைஞர் மற்றும் கைவினைத் திருவிழா 2022

சமூகத்திற்கான சிறந்த எதிர்காலத்தை மறுவடிவமைப்பதில் படைப்பாற்றல் திறன்களின் தாக்கத்தை உணர்ந்த சிலாங்கூர் மாநிலம், அதன் அதிகாரப்பூர்வ சுற்றுலா நிறுவனமான  சிலாங்கூர் சுற்றுலா மூலம், 2022 ஆம் ஆண்டு நவம்பர் 22 ஆம் தேதி முதல் 27 ஆம் தேதி வரை ஷா ஆலம் கேலரியில்  வடிவமைப்பாளர் – வடிவமைப்பு மற்றும் கைவினை விழா 2022வை நடத்தியது. சிலாங்கூர் சுற்றுலாவின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி  அஸ்ருல் ஷா முகமட் மற்றும் சிலாங்கூர் மாநிலத்தின் கெளரவ சுற்றுலா தூதர்  ஜூலியானா எவன்ஸ் அவர்களுடன் விழா தொடங்கப்பட்டது.

மல்டிமீடியா பல்கலைக்கழகத்தின் கிரியேட்டிவ் மற்றும் மல்டிமீடியா பீடத்தைச் சேர்ந்த சுசி சுலைமானால் வழிநடத்தப்பட்ட செய்யப்பட்ட இந்த நிகழ்வு, ஷா ஆலம் கேலரி மற்றும் ஷா ஆலம் லேக் கார்டனை சுற்றுலாத் தளங்களாக மேலும் மேம்படுத்தும். புதுமையான கண்காட்சிகள், கலைப் பட்டறைகள், வடிவமைப்புகள், பாப் அப் கலை மற்றும் கைவினை பஜார், இசை நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் சுற்றுலா சிலாங்கூர் படக்காட்சிப் பெட்டிகள் போன்ற பல்வேறு கல்வி நடவடிக்கைகள் மற்றும் நிகழ்ச்சிகளுடன் உள்நாட்டிலும் அனைத்துலக அளவிலும் பார்வையாளர்களை TUKANG விழா கவர்ந்தது.

திருவிழா புதுமையான கைவினைஞர்கள், வடிவமைப்பாளர்கள் மற்றும் கலைஞர்களை பொது மானிய விருது மூலம் முன்னிலைப்படுத்துகிறது. ஆறு வெற்றிகரமான வடிவமைப்புகளுக்கு தலா RM 10,000 தங்களின் முன்மொழிவுகளின் தயாரிப்பிற்காக வழங்கப்பட்டது மற்றும் மூன்று மாதங்கள் கால அவகாசத்தில் நிறைவு செய்யப்பட்டது. வழங்கப்படும் கைவினைத் திட்டங்களில்  oleh Leon Leong dan Hani Ali, Tepak Ulam oleh Warenakita, Re: Vision oleh Gwyneth Jong dan Maisarah Lubis, ‘Mok’ Pod oleh Gharib+Batiktektura, Sustainable Innovation Batik Alternative Tool oleh Ecovs dan T.I.K.A.R. oleh Inside RG.

சிலாங்கூர் மாநிலமானது அதன் சாத்தியமான சுற்றுலாத் தளங்களை ஊக்குவிப்பதில், குறிப்பாக சிலாங்கூரின் உள்நாட்டு சுற்றுலாப் பிரச்சாரமான Pusing Selangor Duluக்கு  இணங்க, சிலாங்கூரை அடுத்த படைப்புத் தொழில் மையமாக உருவாக்கும் நோக்கத்தை கொண்டிருக்கிறது. மேலும் ஆக்கப்பூர்வ திறமைகளின் புதுமையான யோசனைகள், ஃபேஷன், மரச்சாமான்கள் மற்றும் உணவுத் தொழில்கள் ஆகியவற்றைக் கொண்ட தயாரிப்புகளை உருவாக்குவதற்குப் பயன்படுத்தப்படலாம், அவை சுற்றுலாவை ஈர்க்கக்கூடியவை.

TUKANG—Design and Craft Festival 2022 ரந்தாய் ஆர்ட் உடன் சிறப்பு ஒத்துழைப்புடன் சுற்றுலா சிலாங்கூர் ஏற்பாடு செய்திருக்கும் முதல் நிகழ்வாகும், இது வடிவமைப்பாளர் விழாவின் போது Couple, Acap Loko, Heidi Moru, and Maples இசைக்குழுக்களைக் கொண்டு வரும். உணவு மற்றும் காபிகள், தின்பண்டங்கள்,  கலை மற்றும் கைவினைப்பொருட்கள் உள்ளிட்ட பல்வேறு விற்பனையாளர்களைக் கொண்டிருக்கும்.

கலை மற்றும் கைவினை உலகில் அதிவேக அனுபவத்திற்காக பட்டறை நிகழ்வுகள், பேச்சுக்கள் மற்றும் ஆர்ட் பஜார் முழுவதும் வடிவமைப்பாளர்கள் அல்லது கைவினைஞர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளவும் ஈடுபடவும், TUKANG-வடிவமைப்பு மற்றும் கைவினைத் திருவிழா 2022 க்கு பொதுமக்கள் அழைக்கப்படுகிறார்கள். மேலும் விவரங்களுக்கு,  சிலாங்கூர் சுற்றுலாவின் அதிகாரப்பூர்வ சமூக ஊடகமான Facebook, Instagram, Twitter மற்றும் TikTok ஆகியவற்றில் தற்போதைய நிகழ்வுகள் மற்றும் புதுப்பிப்புகளைப் பார்க்கவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here