இந்த வார இறுதியில் மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு KTMயில் இலவசமாக பயணிக்கலாம்

கோலாலம்பூர்: சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 3) அனைத்துலக மாற்றுத்திறனாளிகள் தினத்துடன் இணைந்து இரண்டு நாட்களுக்கு மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கான (PwD) இலவச சவாரிகளை Keretapi Tanah Melayu Berhad  (KTMB) வழங்குகிறது.

சனி மற்றும் ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில் (டிசம்பர் 4) இலவச சவாரிகள் KTM கம்யூட்டர் கிளாங் வேலி செக்டார் மற்றும் KTM கம்யூட்டர் வடக்குப் பகுதிகளுக்கு என்று KTMB தெரிவித்துள்ளது.

கடந்த ஆண்டு அறிமுகப்படுத்தப்பட்டபோது ஊக்கமளிக்கும் பதிலைப் பெற்ற பிறகு, PwDக்கான இலவச சவாரி முயற்சி இரண்டாவது முறையாக வழங்கப்படுகிறது என்று KTMB வியாழக்கிழமை (டிசம்பர் 1) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

இலவச சவாரி சலுகையானது, KTM கம்யூட்டர் சேவையைப் பயன்படுத்தும் PwDக்கான KTMBயின் பாராட்டுக்கான அடையாளமாகும். மேலும் அவர்களின் நலன் மற்றும் வசதிக்காகவும் மற்ற பயணிகளின் நலன்களுக்காகவும் அக்கறை கொண்டுள்ளது.

2021 ஆம் ஆண்டில் மொத்தம் 37,363 PwD KTM கம்யூட்டர் சேவையைப் பயன்படுத்தியதாக புள்ளிவிவரங்கள் காட்டுகின்றன. அக்டோபர் நிலவரப்படி, புள்ளிவிவரங்கள் 74,458 ஊனமுற்ற பயணிகளாக அதிகரித்துள்ளன என்று அது கூறியது.

இலவச சவாரிகளை அனுபவிக்க, மாற்றுத்திறனாளிகள் மற்றும் ஒரு பயணி, பெண்கள், குடும்பம் மற்றும் சமூக மேம்பாட்டு அமைச்சகத்தால் வழங்கப்பட்ட அதிகாரப்பூர்வ PwD அட்டை மற்றும் அடையாள அட்டையை KTM கம்யூட்டர் டிக்கெட் கவுன்டர்களில் சமர்ப்பிக்க வேண்டும்.

விசாரணைகளுக்கு, KTMB அழைப்பு மையத்தை 03-2267 1200 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளவும் அல்லது KTMB இன் புதிய அதிகாரப்பூர்வ மீடியா சேனல் மற்றும் www.ktmb.com.my என்ற இணையதளத்தைப் பார்வையிடவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here