பாடாங் செராய், தியோமானுக்கான முன்கூட்டிய வாக்குப்பதிவு நாளை நடைபெறுகிறது

கெடாவில் உள்ள பாடாங் செராய் நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கு காவல்துறை பணியாளர்களை உள்ளடக்கிய மொத்தம் 76 ஆரம்ப வாக்காளர்கள் நாளை வாக்களிப்பார்கள். பகாங்கில் உள்ள தியோமான் மாநிலத் தொகுதியில் 243 காவலர்கள் உள்ளனர்.

ஒரு அறிக்கையில், தேர்தல் கமிஷன் (EC) செயலாளர் இக்மல்ருதீன் இஷாக் கூறுகையில், பாடாங் செராய்க்கான ஆரம்ப வாக்களிப்பு செயல்முறை கூலிம் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தின் (IPD) பல்நோக்கு மண்டபத்தில் காலை 8 மணி முதல் மதியம் 2 மணி வரை நடைபெறும்.

தியோமான் மாநில இருக்கையைப் பொறுத்தவரை, ஆரம்ப வாக்களிப்பு செயல்முறை ரொம்பின் ஐபிடியில் காலை 8 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரையிலும், பூலாவ் தியோமானில் உள்ள டெகெக் காவல் நிலையத்திலும் காலை 8 மணி முதல் மதியம் 12 மணி வரை நடைபெறும் என்றார்.

கோவிட்-19 தொற்று கண்டவர்கள் தங்கள் ஆரம்ப வாக்களிப்பு செயல்முறையை எளிதாக்க மாவட்ட சுகாதார அதிகாரியை தொடர்பு கொள்ளுமாறு தேர்தல் ஆணையம் அறிவுறுத்துகிறது.

முன்கூட்டிய வாக்களிப்பு செயல்முறை வேட்பாளர்களின் முகவர்களாலும் கவனிக்கப்படும் என்று அவர் மேலும் கூறினார், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வாக்குப்பதிவு மையங்களில் செயல்முறை தேர்தல் ஆணையத்தின் பேஸ்புக் பக்கம் வழியாக நேரடியாக ஒளிபரப்பப்படும்.

வாக்குப்பெட்டிகள் காவல் நிலைய லாக்கப்பில் வைக்கப்படும் என்றும், வாக்கு எண்ணிக்கை டிசம்பர் 7 ஆம் தேதி மாலை 4 மணிக்கு நியமிக்கப்பட்ட வாக்கு எண்ணும் நிலையங்களில் நடைபெறும் என்றும் இக்மல்ருதீன் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here