ஒருமைப்பாடு மற்றும் திறமையான சேவை வழங்கலை உறுதி செய்ய வலியுறுத்தல்

வணிகங்களின் மீட்சியானது நிலையான, வெளிப்படையான மற்றும் நியாயமான கொள்கைகளின் அடிப்படையில் அமைவதை உறுதி செய்ய அமைச்சர்களுக்கு தொழில்துறை சங்கங்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளன.

மலேசிய உற்பத்தியாளர்களின் கூட்டமைப்பு (FMM) தலைவர் சோ தியன் லாய், மிக உயர்ந்த அளவிலான ஒருமைப்பாடு மற்றும் திறமையான சேவை வழங்கலை உறுதி செய்வதில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்றார். தற்போதைய உலகப் பொருளாதார சவால்களுக்கு மத்தியிலும் மலேசியாவை பொருளாதார மறுமலர்ச்சியை நோக்கி அழைத்துச் செல்வதற்கு அரசாங்கத்துடனான தொடர்ச்சியை FMM எதிர்நோக்குகிறது.

2023 வரவு செலவுத் திட்டம், விரைவில் மீண்டும் தாக்கல் செய்யப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, வருவாயை உயர்த்தவும் வேலைகளை உருவாக்குவதற்கும் பொருளாதார சூழலை மேம்படுத்துவதில் கவனம் செலுத்தும் என்று அவர் நம்புகிறார்.
வர்த்தகம் செய்வதற்கான செலவைக் குறைப்பது, வெளிநாட்டு மற்றும் உள்நாட்டு முதலீட்டாளர்களின் நம்பிக்கையை மீட்டெடுப்பது, மூலதனச் சந்தையை வலுப்படுத்துவது மற்றும் ரிங்கிட்டின் ஸ்திரத்தன்மையை உறுதி செய்வது ஆகியவற்றில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்று சோ கூறினார்.

தொழில்நுட்பம், தொழிற்கல்வி பயிற்சி (TVET), அறிவியல், பொறியியல் மற்றும் கணிதம் (STEM) மற்றும் கல்வி ஆகியவற்றின் தொடர்ச்சியான ஊக்குவிப்பையும் நாங்கள் நம்புகிறோம். மலேசியாவின் தேசிய வர்த்தகம் மற்றும் தொழில்துறையின் (NCCIM) தலைவரான சோ, புதிய அரசாங்கம் புதிய வணிக நட்புக் கொள்கைகளை உருவாக்கி, மலேசியாவை ஸ்திரத்தன்மை மற்றும் பொருளாதார வளர்ச்சிக்கு இட்டுச் செல்ல புதிய யோசனைகளை வழங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here