கோவிட் தொற்றுக்கு பின்னர் வெளிநாட்டு சுற்றுலாப் பயணிகளின் வருகை அதிகரித்துள்ளது

ஜார்ஜ் டவுன்: மலேசியா கடந்த ஏப்ரலில் எல்லை மீண்டும் திறக்கப்பட்ட பிறகு வெளிநாட்டு சுற்றுலாப் பயணிகளின் வருகை அதிக அளவில் உயர்ந்துள்ளதாக மலேசிய சுற்றுலாத்துறை இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோ ஜைனுடின் அப்துல் வஹாப் தெரிவித்துள்ளார்.

அந்தவகையில், 2022 ஆம் ஆண்டில் 9.2 மில்லியன் வெளிநாட்டு சுற்றுலாப் பயணிகளை மலேசியாவிற்கு வரவழைக்கும் அரசாங்கத்தின் இலக்கை அடைய சுற்றுலா மலேசியா நம்பிக்கையுடன் இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

2023 ஆம் ஆண்டில் பொருளாதார மந்தநிலை ஏற்படக்கூடும் என்று கணிக்கப்பட்டுள்ள போதிலும், சுற்றுலா மலேசியா நிலைமையை எதிர்பார்த்தது மற்றும் குறிப்பிட்ட சந்தைகளில் கவனம் செலுத்துவதன் மூலம் உத்திகளை திட்டமிடும் என்றார்.

சுற்றுலாப் பயணிகளின் வருகையின் முக்கிய கவனம் உள்நாட்டு, பிராந்திய மற்றும் நடுத்தர அளவிலான சந்தைகளில் இருக்கும் என்று அவர் கூறினார். 2021 இல் சீனா முக்கிய பங்களிப்பாளராக இருந்தது. ஆனால் அது இன்னும் அதன் எல்லைகளைத் திறக்கவில்லை. நாங்கள் ஆசிய நாடுகள், மத்திய கிழக்கு மற்றும் பல நாடுகளில் கவனம் செலுத்துகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here