மைக்ரான் டெக்னாலஜி பினாங்கில் RM4.4 பில்லியன் முதலீடு

default

அமெரிக்காவை தலைமையிடமாகக் கொண்ட மைக்ரான் டெக்னாலஜி இன்கார்ப்பரேஷன் பினாங்கில் இரண்டாவது தொழிற்சாலையை உருவாக்க 1 பில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களை (RM4.4 பில்லியன்) முதலீடு செய்யும்.

தலைமை நிர்வாக அதிகாரி சஞ்சய் மெஹ்ரோத்ரா கூறுகையில், கணினி நினைவகம் மற்றும் கணினி தரவு சேமிப்பக தயாரிப்பாளர் 2019 முதல் 1 பில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களை முதலீடு செய்துள்ளார், இதில் 600,000 சதுர அடி தொழிற்சாலை மற்றும் சோதனைக்களம் உள்ளது. எங்கள் இரண்டாவது தொழிற்சாலையை நாங்கள் உருவாக்கும்போது அடுத்த சில ஆண்டுகளில் மேலும் 1 பில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களை முதலீடு செய்வோம், இது எங்கள் மொத்த தொழிற்சாலை இடத்தை 1.5 மில்லியன் சதுர அடிக்கு கொண்டு வரும். இது அடுத்த ஆண்டு உற்பத்தியைத் தொடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அதிநவீன தொழில்நுட்பம், சரியான தயாரிப்புகள் மற்றும் சிறந்த குழுவின் ஆதரவுடன் வலுவாக வெளிவரத் தயாராக உள்ளது என்றார். தொழில்நுட்பம் கணிசமான அளவில் வளர்ச்சியடைந்துள்ளது, அதே நேரத்தில் நமது அன்றாட வாழ்க்கை தரவு, செயற்கை நுண்ணறிவு (AI), இன்டர்நெட்-ஆஃப்-திங்ஸ், ஸ்மார்ட் ஹோம்கள் மற்றும் ஸ்மார்ட் நகரங்களை பெரிதும் சார்ந்துள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

“ஸ்மார்ட்ஃபோன்கள், வாகனங்கள் மற்றும் பலவற்றிற்குத் தேவையான தயாரிப்புகளை செய்துவருகிறோம். செமிகண்டக்டர் தொழிலில் சேமிப்பகமும் ஒரு பெரிய பகுதியாக மாறி வருகிறது, 4,000க்கும் மேற்பட்ட வேலை வாய்ப்புகளை வழங்கிய பினாங்கு தொழிற்சாலை, மைக்ரானின் உலகளாவிய உற்பத்தி வலையமைப்பில் முக்கியமான பகுதியாக மாறியுள்ளதாக சஞ்சய் கூறினார். இளைஞர்களிடையே அறிவியல், தொழில்நுட்பம், பொறியியல் மற்றும் கணிதம் ஆகியவற்றில் ஆர்வத்தைத் தூண்டுவதற்காக உள்ளூர் பல்கலைக்கழகங்களுடன் ஈடுபடுவதிலும் மைக்ரான் கவனம் செலுத்துகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here