9.5 மில்லியன் மதிப்பிலான போதைப்பொருளுடன் கணவன் – மனைவி கைது

கோலா க்ராய், கம்போங் பத்து ஜாங்கில் 9.5 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்புள்ள சயாபுவுடன் 26 மற்றும் 28 வயதுடைய தம்பதியை கிளந்தான் போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர்.

காலை 8 மணிக்கு ரோந்து கார் பிரிவு (எம்பிவி) நடத்திய மிகப்பெரிய பறிமுதல் இது என்று கிளந்தான் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹாருன் கூறினார்.

உள்ளூர் தம்பதிகள் ஓட்டிச் சென்ற வாகனம் சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் நடமாடுவதைக் கண்ட போலீசார் அந்த வாகனத்தை தடுத்து நிறுத்தினர். அந்த வாகனத்தை சோதனை செய்ததில் தலா 11 சாக்கு மூட்டைகள், குவான்யிங்வாங் என எழுதப்பட்ட அலுமினியத் தாளில் சுற்றப்பட்டிருந்த 24 பொட்டலங்களை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர். சயாபு.

பிடிக்கப்பட்ட 264 கிலோ எடையுள்ள அனைத்து போதைப் பொருட்களும் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு சந்தைக்கான RM9,504,000 மதிப்புடையது என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது என்று அவர் சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 3) கோலாக்ராய் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் (IPD) செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

மேலும் கருத்து தெரிவிக்கையில், முஹமட் சாக்கி, சந்தேக நபர் போதைப்பொருளை எடுத்துச் செல்வதற்காக ஒரு பயணத்திற்கு RM5,000 செலுத்தியதாகவும் மற்றொரு நபருக்கு போதைப்பொருளை எடுத்துச் செல்வதற்காக வாகனத்தை மற்றொரு பகுதியில் விட்டுச் சென்றதாகவும் ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்றார்.

இந்தத் தம்பதிக்கு முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் எதுவும் இல்லை என்பது கண்டறியப்பட்டது. ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக அவர்கள் இன்று தொடங்கி டிசம்பர் 9 வரை ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here