வாகன விபத்தில் 42 வயது பெண் பலி

குளுவாங்கில் (டிசம்பர் 4) பிற்பகல்  ஜாலான் கஹாங் பாராட் பகுதியில் கார் மோதியதில் 42 வயது பெண் ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட நோர்சாஹிதா ரம்தான், ஜாலான் பாடாங் டெம்பாக்கிலிருந்து ஃபெல்டா கஹாங் பாராட் நோக்கிச் சென்றுகொண்டிருந்தபோது, பிற்பகல் 1.30 மணியளவில் விபத்து நிகழ்ந்ததாக குளுவாங் OCPD உதவி ஆணையர் பஹ்ரின் முகமட் நோ கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து எதிர் பாதையில் எதிரே வந்த வாகனத்தை மோதினார். மற்றொரு வாகனத்தை 29 வயதுடைய பெண் ஒருவர் ஓட்டினார். அவரது தாயார், 70 வயது, முன் பயணிகள் இருக்கையில் இருந்தார் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

ஏசிபி பஹ்ரின் கூற்றுப்படி, இருவரும் தலையில் பலத்த காயம் அடைந்து குளுவாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்தனர். அதே நேரத்தில் நோர்சாஹிதா சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. குளுவாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் நடவடிக்கைத் தளபதி முகமட் நூர்ஹகிம் நோர்டின் கூறுகையில், அவரது வாகனத்தில் சிக்கியிருந்த நோர்சாஹிதாவை மீட்க அவர்களது குழு சிறப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here