அரசாங்கம் அசாம் பாக்கியை பின் தொடராது – ஆனால் எம்ஏசிசியின் சுதந்திரத்தை உறுதி செய்யும் என்கிறார் ரஃபிஸி

புத்ராஜெயா: புதிய அரசாங்கம் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் (எம்ஏசிசி) தலைவர் அசாம் பாக்கியின் பின்னால் செல்லாது. ஆனால் மானிய எதிர்ப்பு அமைப்பின் சுதந்திரத்தை உறுதி செய்வதில் கவனம் செலுத்தும் என்று பொருளாதார விவகார அமைச்சர் ரஃபிஸி ரம்லி கூறினார்.

எல்லாவற்றையும் சுதந்திரமாகச் செய்வதே முன்னுரிமை. தலையீடு இல்லை என்பதையும், அனைவரும் சுதந்திரமாக இருப்பதையும் உறுதிசெய்தவுடன், அனைவரும் சரியான போக்கில் இருக்க வேண்டும் என்று அவர் இன்று செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

கடந்த மாதம், Invoke Solutions Sdn Bhd ஐ சோதனை செய்வதில் “அரசியல் துன்புறுத்தலுக்கு காரணமான அசாமைப் பின் தொடரும் என்று ரஃபிஸி கூறியதாக ஊடகங்கள் மேற்கோள் காட்டியுள்ளன.

ஜோகூரில் நடந்த கூட்டத்தின் போது, பொதுத் தேர்தலின் மூலம் தாம் மீண்டும் நாடாளுமன்றத்திற்குத் திரும்புவதைத் தடுக்க, பாரிசான் நேஷனலின் உத்தரவின் பேரில், இன்வோக் மீதான MACC சோதனைகள் நடந்ததாக அவர் குற்றம் சாட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here