மீன் பிடித்து கொண்டிருந்தபோது நீரில் மூழ்கி ஆடவர் மரணம்

ஜோகூர் பாரு, சுல்தான் இஸ்கந்தார் நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையம் அருகே நேற்று மீன்பிடித்துக் கொண்டிருந்தபோது தண்ணீரில் தவறி விழுந்ஜோகூர் பாரு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கைகளின் தலைவர் மூத்த உதவி கண்காணிப்பாளர் சைஃபுல்பஹ்ரி சஃபர் கூறுகையில், 38 வயதான பெட்ரான் அனக் தேலாவின் உடல், நீர் மீட்புக் குழு (PPDA) பணியாளர்களால் மாலை 6.35 மணியளவில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

அவர் தண்ணீரில் விழுந்ததாக நம்பப்படும் இடத்தில் இருந்து சுமார் மூன்று கிலோமீட்டர் தொலைவில் மூன்று மீட்டர் ஆழத்தில் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். உயிரிழந்தவர் தனது நண்பர்கள் 13 பேருடன் மீன்பிடிக்கச் சென்றுள்ளதாகவும், நேற்று அதிகாலை 2 மணியளவில் அவர் தண்ணீரில் தவறி விழுந்துள்ளதாகவும் தெரியவந்துள்ளது.

ஜோகூர் ஜெயா, ஸ்கூடாய் மற்றும் கெம்பாஸ் நிலையங்களில் இருந்து 22 பணியாளர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு, மதியம் 12.55 மணியளவில் சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு ஒரு துயர அழைப்பு வந்ததாக சைஃபுல்பஹ்ரி கூறினார்.

மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக சடலம் பொலிஸாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், நடவடிக்கை இரவு 8.40 மணியளவில் பணி நிறைவடைந்துள்ளதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here