65 கி.மீட்டர் துரத்தி பெண்ணை கைது செய்த போலீசார் – ஈப்போவில் சம்பவம்

ஈப்போவில் மன அழுத்தத்தின் காரணமாக, 65 கிமீ கார் துரத்தலுக்கு  போலீசாரை இட்டு சென்று, ஒரு போலீஸ்காரர் மீது மோத முயன்றதோடு  ரோந்து வாகனங்களையும்  தாக்க முயன்ற பெண் கைது செய்யப்பட்டார்.

39 வயதான சந்தேக நபர் இறுதியில் கைது செய்யப்பட்டார் என்று Batu Gajah OCPD Asst Comm Mohamad Roy Suhaimi Sarif தெரிவித்தார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 4) அதிகாலை 2.50 மணியளவில், பத்து காஜாவில் குற்றத் தடுப்புச் சுற்றில் இருந்த மூன்று போலீசார், சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் வெள்ளை நிற பல்நோக்கு வாகனம் ஓட்டிச் செல்வதைக் கவனித்ததாக அவர் கூறினார். அவர்கள் அருகே சென்றபோது, வாகன ஓட்டி ஆபத்தான முறையில் ஓட்டத் தொடங்கினார் என்று திங்கள்கிழமை (டிச. 5) கூறினார்.

ஏசிபி முகமட் ராய், சந்தேக நபர் ஜாலான் கோப்பேங் வழியாகச் சென்றார். பின்னர் ஜாலான் ஈப்போ-கம்பார் வரை, அதைத் தொடர்ந்து ஜாலான் மாலிம் நவார், அங்கு ஒரு முட்டுச்சந்தில் நிறுத்த வேண்டியிருந்தது. இதற்கிடையில், போலீஸ்காரர்கள் மோட்டார் சைக்கிள் ரோந்துப் பிரிவிலிருந்தும், கம்பார் மற்றும் பத்து காஜாவிலிருந்து MPV பிரிவிலிருந்தும், மொத்தம் ஒன்பது வாகனங்களை உள்ளடக்கிய காவல் வீரர்களை  அழைத்தனர்.

முட்டுச்சந்தில், சுற்றி வளைக்கப்பட்ட சந்தேக நபர், சில வாகனங்களை மோதி சம்பவ இடத்திலிருந்து தப்பிச் செல்ல முயன்றார். மேலும் அவரது MPV ஐத் திருப்பும்போது ஒரு போலீஸ்காரரை இடித்து தள்ளவும் முயன்றார்.

பின்னர் போலீஸ்காரர் வாகனத்தின் பின்புற இடது டயரில் துப்பாக்கியால் சுட்டார், ஆனால் சந்தேக நபர் அந்த பகுதியை விட்டு தப்பி ஓடினார் என்று அவர் கூறினார். MPV இன் எஞ்சின் மற்றும் டயர் கடுமையாக சேதமடைந்ததால், சந்தேக நபர் ஜாலான் ஈப்போ-லுமுட்டில் KM29 Lumut-இல் சென்றதை அடுத்து, போலீஸ் குழு துரத்தியது என்று ACP முகமட் ராய் கூறினார்.

பின்னர் அந்த பெண் கைது செய்யப்பட்டு, தனது MPV உடன்  பத்துகாஜா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார். அங்கு வாகனத்தில் சட்டவிரோதமான எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை. லுமுட்டைச் சேர்ந்த சந்தேக நபருக்கு குற்றவியல் பதிவு எதுவும் இல்லை, மேலும் அவரது சிறுநீர் சோதனை போதைப்பொருளுக்கு எதிர்மறையாக இருந்தது.

“ஆரம்ப விசாரணையில், சந்தேக நபர் மன அழுத்தம் காரணமாக பயந்து கோபமடைந்ததால் போலீசாரிடம் இருந்து ஓட முயன்றார். ஐந்து போலீஸ் வாகனங்கள் சேதப்படுத்தப்பட்டுள்ளன என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 307 மற்றும் 186, துப்பாக்கிச் சட்டம் 1960 பிரிவு 39, சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் பிரிவு 42, சாலைப் போக்குவரத்து விதிகள் 1959 விதி 10 ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. சந்தேகநபர் வியாழக்கிழமை (டிசம்பர் 8) வரை ஐந்து நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here