ஆத்திரமூட்டும் இடுகைகளைக் கட்டுப்படுத்த TikTok ஒப்புக்கொண்டதாக ஃபஹ்மி தகவல்

கோலாலம்பூர்: சமூக ஊடகங்களில் ஆத்திரமூட்டும் மற்றும் தீவிரவாத உள்ளடக்கம் பரவுவதை உடனடியாக தடுக்க சமூக ஊடக தளமான TikTok உறுதியளித்துள்ளது என்று டிஜிட்டல் தகவல் தொடர்பு அமைச்சர் Fahmi Fadzil இன்று தெரிவித்தார்.

மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா கமிஷன் மூலம் டிஜிட்டல் தகவல் தொடர்பு அமைச்சகத்துடன் நிறுவனம் ஒரு மூலோபாய கூட்டாண்மையை உருவாக்கும் என்றார்.

MCMC மற்றும் அமைச்சகத்துடனான சந்திப்பில் விண்ணப்ப வழங்குநரால் உறுதிமொழி தெரிவிக்கப்பட்டதாக ஃபஹ்மி கூறினார். இந்த விவாதத்தின் விளைவாக, நாட்டில் நல்லிணக்கத்தை சீர்குலைக்கக்கூடிய சமூக ஊடகங்களில் பரவும் ஆத்திரமூட்டும் மற்றும் தீவிரவாத உள்ளடக்கத்தை உடனடியாக கட்டுப்படுத்தவும் எதிர்த்துப் போராடவும் MCMC மூலம் அமைச்சகத்துடன் மூலோபாய ஒத்துழைப்பை ஏற்படுத்த டிக்டோக் தனது விருப்பத்தையும் அர்ப்பணிப்பையும் வெளிப்படுத்தியுள்ளது.

இந்தப் பிரச்சினை முழுமையானதாகவும் விரைவாகவும் தீர்க்கப்படுவதை உறுதிசெய்ய, மற்ற சமூக ஊடக வழங்குநர்களுடன் மேலும் பல தொடர் விவாதங்களை நடத்துவேன் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இன்று முன்னதாக புத்ராஜெயாவில் பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் தலைமையில் நடைபெற்ற சிறப்பு அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் ஆத்திரமூட்டும் மற்றும் உணர்வுப்பூர்வமான உள்ளடக்கம் பரவுவதை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான நடவடிக்கைகளின் அவசியம் குறித்து ஃபஹ்மி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here