ஜம்ரி: ஒற்றுமை அரசு விரைவில் கூட்டணி ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திடும்

ஒற்றுமை அரசாங்கத்தில் உள்ள அனைத்துக் கட்சிகளையும் உள்ளடக்கிய கூட்டணி ஒப்பந்தம் விரைவில் கையெழுத்தாகும் என்று பாரிசான் நேஷனல் பொதுச் செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் ஜம்ரி அப்துல் காதிர்  தெரிவித்தார்.

ஒப்பந்தத்தின் உள்ளடக்கத்தை வெளியிடாமல், பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராகிம் தலைமையிலான ஒற்றுமை அரசாங்கத்தில் வெளியுறவு அமைச்சராக நியமிக்கப்பட்ட ஜம்ரி, ஒப்பந்தம் குறித்து தொடர்ச்சியான விவாதங்கள் நடத்தப்பட்டதாகக் கூறினார்.

சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து தரப்பினரும் ஒப்பந்தத்தில் உள்ள அனைத்தையும் ஆய்வு செய்தவுடன் விரைவில் கையெழுத்திடப்படும் என்று அவர் விஸ்மா புத்ராவில் வெளியுறவு அமைச்சராக தனது முதல் நாள் வேலையின் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

தற்போது இறுதி வரைவு கட்டத்தில் உள்ள இந்த ஒப்பந்தம், மற்றவற்றுடன் அரசாங்கத்தின் மீது மக்களின் நம்பிக்கையை அதிகரிப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது என்று ஜம்ரி கூறினார்.

எல்லாக் கட்சிகளும் ஒன்றிணைவதற்கு இந்த கூட்டணி ஒப்பந்தத்தை எப்படி உருவாக்குகிறோம் என்பதுதான் மிக முக்கியமான விஷயம். இல்லையெனில், இந்த மாதிரியான கூட்டணி இருக்காது. இந்த கூட்டணி ஆட்சியில் உள்ள ஒவ்வொரு கட்சியையும் நாங்கள் கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்குப் பிறகு அரசாங்கத்தை அமைத்த கட்சிகள்  பக்காத்தான் ஹராப்பான், பாரிசான், கபுங்கன் பார்ட்டி சரவாக் (GPS), பார்ட்டி வாரிசான் சபா (வாரிசான்), கபுங்கன் ரக்யாத் சபா (GRS), பார்ட்டி பங்சா மலேசியா (PPM), KDM மற்றும் சுயேட்சை ஆகியோரை உள்ளடக்கியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here