பாடாங் செராயில் PH க்கு வாக்களிக்குமாறு சிவராஜ் வலியுறுத்தல்

பாரிசான் நேஷனல் (BN) டத்தோ சி.சிவராஜ்,   பாடாங் செராய் தேர்தலின் போது மக்கள் அனைவரும் பக்காத்தான் ஹராப்பானுக்கு (PH) வாக்களிக்க வேண்டும் என்று கூறியுள்ளார்.  சிவராஜ், கடந்த வெள்ளியன்று  வாபஸ் பெறுவதாக அறிவிக்கப்பட்ட போதிலும், பல வாக்காளர்கள் குறிப்பாக BN ஆதரவாளர்கள் இன்னும் நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் அவருக்கு வாக்களிக்க விரும்புகிறார்கள் என்றார்.

இருப்பினும்  PH வேட்பாளருக்கு வாக்களிக்குமாறு வாக்காளர்களை கேட்டுக்கொண்டார்,  BN தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி கோரியபடி, நாங்கள் PH உடன் ஒரு புரிந்துணர்வை எட்டியுள்ளோம்.  எங்கள் வெற்றி வாய்ப்புகளை அதிகரிக்க (பெரிகாத்தான் தேசிய வேட்பாளருடன்) நேராகப் போராடுவது நல்லது  என்று அவர் இன்று செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

கெடா  தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ஜமில் கிர் பஹாரோம் புதன்கிழமை (டிச 7) பாடாங் செராய் தேர்தலில் PH வேட்பாளர் டாக்டர் முகமட் சோபி ரசாக்கிற்கு தனது ஆதரவை வழங்குவதாகவும்  அறிவித்தார்.  சிவராஜின் கூற்றுப்படி, BN இயந்திரம் ஒவ்வொரு பகுதிக்கும்  சென்று BN ஆதரவாளர்களிடம் அதன் முடிவை விளக்கி PH வேட்பாளருக்கு வாக்களிக்கச் சொன்னது.

சிவராஜுக்கு   அரசாங்கத்தில் ஒரு பொருத்தமான   பதவி பரிசீலிக்கப்படும் என்று கூறியதற்காக PH செயலாளர்-ஜெனரல் டத்தோஸ்ரீ சைபுடின் நசுஷன் இஸ்மாயிலுக்கும் நன்றி தெரிவித்தார்.  நான் விலகுவது குறித்து முடிவெடுக்க ஒரு நாள் எடுத்துக் கொண்டேன். BN எனக்கு போட்டியிட அங்கீகாரம் வழங்கிய கட்சி என்பதை நான் ஏற்றுக்கொள்கிறேன் என்று   அவர் கூறினார்.

சிவராஜ் தவிர, பெஜுவாங் வேட்பாளரும் பாடாங் செராய் ஆறுமுனைப் போட்டியில் இருந்து விலகியுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here