லஞ்சம் வாங்கிய காவல் நிலைய தலைமை அதிகாரிக்கு அபராதம்

மலாக்கா,  இயக்கக் கட்டுப்பாட்டில் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) ஆணை (MCO) மீறியதற்காக பிடிபட்ட பொழுதுபோக்கு மையத்தின் உரிமையாளரிடம் லஞ்சம் வாங்கியதற்காக சப்-இன்ஸ்பெக்டர் அந்தஸ்தில் உள்ள முன்னாள் காவல் நிலையத் தலைவருக்கு அயர் கெரோ செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் இன்று RM6,500 அபராதம் விதித்தது.

நீதிபதி Elesabet Paya Wan குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட அப்துல் ஹலிம் அலியாஸ் 59, என்பவருக்கு அபராதம் விதித்தார். அப்போது தெங்கேரா காவல் நிலையத் தலைவராக இருந்த அப்துல் ஹலீம், MCO சட்டத்தை மீறியதற்காக வழக்குத் தொடரப்படுவதைத் தவிர்ப்பதற்காக, Kota Shahbandar, பண்டார் ஹிலிரில் உள்ள ஒரு பொழுதுபோக்கு மையத்தின் உரிமையாளரிடமிருந்து RM6,000 பெற்றதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

ஆகஸ்ட் 11, 2020 அன்று மாலை 5 மணி முதல் 6.15 மணி வரை தெங்கேரா காவல் நிலையத்தில் குற்றத்தைச் செய்ததாக அவர் மீது குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 165 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. துணை அரசு வழக்கறிஞர் ஹரேஷ் பிரகாஷ் சோமியா வழக்கு தொடர்ந்தார், அப்துல் ஹலிம் சார்பில் வழக்கறிஞர் அஸ்ருல் சுல்கிஃப்ளி  ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here