2022 இல் தீர்க்கப்பட்ட போக்குவரத்து சம்மன்கள் ஏறத்தாழ RM60 மில்லியனுக்கு அருகில் உள்ளது என்கிறார் ஐஜிபி

இந்த ஆண்டு போக்குவரத்து சம்மன்களில் RM60 மில்லியனுக்கு அருகில் தீர்வு காணப்பட்டுள்ளது என்று டான்ஸ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி கூறுகிறார். 37 கவுண்டர்கள் மூலம் சில RM10.37 மில்லியன் பணம் வசூலிக்கப்பட்டது, இது ஜனவரி மற்றும் அக்டோபர் இடையே நாடு முழுவதும் 50% தள்ளுபடியை வழங்கியதாக காவல் கண்காணிப்பாளர் கூறினார்.

செவ்வாய்கிழமை (டிசம்பர் 6) புக்கிட் அமான் மாதாந்திர பேரவையின் போது ஒரு உரையில் MyBayar Saman போர்டல் மற்றும் செயலி மூலம் ஆன்லைனில் சம்மன்களை செட்டில் செய்வதற்கான பதிலடியும் மிகப்பெரியது. இந்த ஆண்டு ஜனவரி மற்றும் அக்டோபர் இடையே மொத்தம் 105,260 பயனர்கள் ஆன்லைனில் தங்கள் சம்மன்களை RM49.6 மில்லியன் செலுத்தியுள்ளனர். இந்த சாதனை புக்கிட் அமான் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் (JSPT) கடின உழைப்பு மற்றும் முயற்சிக்கு சான்றாகும் என்று அவர் கூறினார்.

சம்மன்களை ஆன்லைனில் செலுத்துவது, தாமதமான போக்குவரத்து சம்மன்களை எளிதாக செலுத்துவதற்கு பெரிதும் உதவுகிறது, என்றார். நாட்டின் உயர் போலீஸ் அதிகாரிகளும், குறிப்பாக ஜேஎஸ்பிடியில் இருந்து, தேவைப்படும் மக்களுக்கு உதவ தங்கள் வழியில் சென்ற போலீஸ் அதிகாரிகள் மற்றும் பணியாளர்களைப் பாராட்டினார். போலிஸ்காரர்கள் தங்கள் வேலை எல்லைக்கு அப்பாற்பட்டதாக இருந்தாலும் சமூகத்தின் உறுப்பினர்களுக்கு உதவுவதைப் பற்றிய செய்திகளை சமூக ஊடகங்களில் பார்ப்பது எனக்கு மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது.

உதாரணமாக, ஜே.எஸ்.பி.டி பணியாளர்கள் தடைபட்ட வடிகால் அகற்றுவதற்கு உதவிய செய்தி உள்ளது.  காவலர்கள் மற்றும் அதிகாரிகள் எந்த ஒரு வெகுமதியும் அளிக்காமல் இரக்கம் காட்டியதை பெருமையாக கருதுவதாக அக்ரில் சானி கூறினார். எங்கள் அனைத்து நடவடிக்கைகளும் பொது கண்காணிப்பில் உள்ளன. எனவே, அனைத்து பணியாளர்களும் அதிகாரிகளும் சமுதாயத்திற்கு சிறந்த சேவையை வழங்குவார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன்.

“Polis dan Masyarakat Berpisah Tiada” (காவல்துறையும் சமூகமும் பிரிக்க முடியாதவை) என்பதை எப்போதும் நினைவில் கொள்ளுங்கள்” என்று அவர் கூறினார். இதற்கிடையில், 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15), அனைத்து அதிகாரிகள் மற்றும் பணியாளர்கள் சுமூகமான தேர்தலை உறுதி செய்வதில் மேற்கொண்ட பணி மற்றும் முயற்சியை IGP பாராட்டினார். GE15 எந்த பெரிய தேவையற்ற சம்பவங்களும் இல்லாமல் சுமூகமாக நடந்தது.

அதற்காக, பொதுமக்களுக்கு, குறிப்பாக அரசியல்வாதிகள் மற்றும் அவர்களது ஆதரவாளர்களுக்கு, நல்ல ஒத்துழைப்பு அளித்து, சட்டங்களுக்கு கட்டுப்பட்டு செயல்படுவதற்கு எனது மனமார்ந்த நன்றியை தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். நாடு செழிப்பு மற்றும் வளர்ச்சியை நோக்கி நகர்வதை உறுதி செய்வதில் அரசின் கொள்கைகளை காவல்துறை எப்போதும் ஆதரிக்கும் என்று அக்ரில் சானி கூறினார். மக்கள் மற்றும் நாட்டின் நலனுக்காக நாம் அனைவரும் நேர்மையுடன் சிறந்த சேவையை வழங்குவோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here