அன்வார் சிலாங்கூர் பொருளாதார ஆலோசகராக RM1 மட்டுமே பெற்றார் – 15 மில்லியன் அல்ல

பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் மாநிலத்தின் பொருளாதார ஆலோசகராக இருந்தபோது அவருக்கு RM15 மில்லியன் வழங்கப்பட்டதாக பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) தலைவர் முகைதின் யாசின் கூறியதை சிலாங்கூர் அரசாங்கம் மறுத்துள்ளது. சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் அமிருதின் ஷாரியின் அரசியல் செயலாளராக இருக்கும் ஜுவைரியா சுல்கிஃப்ளி, பிகேஆர் தலைவருக்கு அவரது சேவைகளுக்காக ஆண்டுக்கு ரிம1 டோக்கன் தொகை மட்டுமே வழங்கப்படுகிறது என்றார்.

அன்வார் சிலாங்கூர் பொருளாதார ஆலோசகராக இருந்தபோது, அவர் ஆண்டுக்கு RM1 மட்டுமே பெற்றார். அந்த RM1 சம்பளத்தைத் தவிர அவருக்கு எந்த அலவன்ஸோ சலுகைகளோ கிடைக்கவில்லை  என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். மாநில சட்டசபையின் புத்தக்கத்தில் அன்வாரின் RM1 சம்பளமும் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக ஜுவைரியா மேலும் கூறினார். மறைந்த காலிட் இப்ராஹிம் சிலாங்கூர் மென்டேரி பெசாராக இருந்தபோது 2009 இல் மாநிலப் பொருளாதார ஆலோசகராக அன்வார் நியமிக்கப்பட்டார்.

அன்வார் அந்த பாத்திரத்திற்காக RM15 மில்லியன் பெற்றார் என்ற முஹிடினின் கூற்று, PN விரக்தியில் இருப்பதையும், பாடாங் செராய் நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் அவர்களின் தேர்தல் பிரச்சாரத்திற்கு தேவையான பொருட்கள் இல்லை என்பதையும் காட்டுகிறது என்று புக்கிட் மெலாவதி சட்டமன்ற உறுப்பினர் கூறினார்.

இது போன்ற அவதூறான அறிக்கைகளை முஹிடின் வெளியிடுவது மிகவும் பொறுப்பற்ற செயல், இது இஸ்லாமிய கொள்கைகளுக்கு எதிரானது என்றும் அவர் கூறினார். இதுபோன்ற அவதூறு அறிக்கைகள் மீண்டும் மீண்டும் வருவதைத் தடுக்க பிரதமர் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று நான் நம்புகிறேன். நேற்றிரவு பாடாங் செராய்யில் பிரச்சாரம் செய்யும் போது செராமாவின் போது அன்வாருக்கு சிலாங்கூர் அரசாங்கம் RM15 மில்லியன் வழங்கியதாக முஹிடின் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here