அமைச்சராக இல்லாததால் எனக்கு சேவையாற்ற அதிக நேரம் கிடைக்கிறது என்கிறார் ஹிஷாமுடின்

அமைச்சரவையில் இடம் பெறாததால், சேவையாற்ற அதிக நேரம் கிடைத்துள்ளதாக டத்தோஸ்ரீ ஹிஷாமுடின் ஹுசைன் கூறுகிறார். எனது சக தலைவர்களுக்கு, குறிப்பாக அமைச்சரவையில் அங்கம் வகிக்கும் தேசிய முன்னணியில் இருக்கும் உங்களுக்கு நல்வாழ்த்துக்கள்.

இந்த புதிய அரசாங்கம் மக்களுக்கும் நாட்டுக்கும் மிகவும் அவசரமான பல்வேறு பிரச்சனைகள் மற்றும் சவால்களுக்கு தீர்வு காண வேண்டும் என்பதை நான் அறிவேன். அவற்றில், வாழ்க்கைச் செலவு மற்றும் தற்போதைய பொருளாதார நிலை ஆகியவையும் அடங்கும்.

நம்பிக்கை மற்றும் பொறுப்பு வழங்கப்பட்டவர்களின் அனைத்து முயற்சிகளும் எளிதாக்கப்பட வேண்டும் என்று நான் பிரார்த்தனை செய்கிறேன் என்று செம்ப்ராங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 9) ஒரு முகநூல் பதிவில் கூறினார்.

குறிப்பாக கட்சியின் பிழைப்பு மற்றும் எதிர்காலத்தில் பணியாற்றுவதில் பாரிசானுக்கு வழங்கப்படும் ஆதரவின் இயக்கவியலைப் புரிந்துகொள்வது முக்கியம் என்று ஹிஷாமுடின் கூறினார்.

சமீபத்தில் நடந்த இரண்டு இடைத்தேர்தல்களின் முடிவுகளை மக்களின் மனநிலையையும் உணர்வுகளையும் குறிப்பாக அளிக்கப்பட்ட ஆதரவின் திசையைப் பார்க்க, ஆய்வு செய்து, ஆராய்ச்சி செய்து வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

தியோமான் மாநில சட்டப் பேரவை மற்றும் பதாங் செராய் நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளுக்கான தேர்தல்கள் இப்போதுதான் நடந்து முடிந்துள்ளன. கட்சியின் உயிர்வாழ்வு மற்றும் எதிர்காலத்தில் பணியாற்றுவதில் ஆதரவின் இயக்கவியலைப் புரிந்துகொள்வது முக்கியம்.

மேலும் என்னவென்றால், இது போராட்டத்திற்கு விசுவாசமாக இருந்த அடிமட்ட உறுப்பினர்களையும் பாரிசான் நேசனலை மக்கள் ஏற்றுக்கொள்வதையும் சார்ந்துள்ளது.

இதைக் கவனிக்க வேண்டும். ஏனென்றால் எங்கள் போராட்டத்தில் கூட, கட்சிக்கு விசுவாசமாக இருந்தவர்களை நாம் ஒருபோதும் ஏமாற்றக்கூடாது என்று அவர் கூறினார். அது இலகுவானதல்ல என்றாலும் கட்சி தொடர்ந்து போராட முன்வர வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார்.

நான் யாரையும் குற்றம் சாட்ட விரும்பவில்லை. கட்சியையும் குறை சொல்ல விரும்பவில்லை. நான் தொடர்ந்து போராடுவேன் மற்றும் அம்னோவுக்காக உறுதியுடன் இருப்பேன் – அன்றும், இன்றும், என்றென்றும் என்று அவர் உறுதியளித்தார்.

15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்குப் பிறகு, நாடாளுமன்றத்தில் எந்தக் கூட்டணியும் தனிப்பெரும்பான்மையைப் பெறாததைக் கண்டு, மத்திய அரசை அமைப்பதற்கு பக்காத்தான் ஹராப்பானுடன் பாரிசான் ஒத்துழைக்கக் கூடாது என்பதில் ஹிஷாமுதீன் உறுதியாக நின்றார்.

இருப்பினும், நவம்பர் 24 அன்று, அம்னோ உச்ச கவுன்சில் ஒருமனதாக பாரிசான் அரசரின் ஆலோசனையை ஆதரிக்கவும் பின்பற்றவும் முடிவு செய்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here