பினாங்கு அறநிலைய வாரியத்தில் ஊழலா? மறுத்துள்ளார் ராமசாமி

பினாங்கு மாநில இந்து அறநிலைய வாரியத்தின் (HEB) தலைவராக ஊழல் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படுவதை பினாங்கு துணை முதல்வர் பி ராமசாமி மறுக்கிறார்.   டிஏபி துணைத் தலைவர் ராமசாமி, 2018 முதல் வாரியத்தின் நிதியை நிர்வகிப்பதில் அதிகார துஷ்பிரயோகம் மற்றும் குற்றவியல் நம்பிக்கை மீறல் செய்ததாக   HEB   நிர்வாக இயக்குனர் எம் ராமச்சந்திரன் குற்றம் சாட்டினார்.

தனது மருமகனுக்கு நேரடியாக வழங்கப்பட்ட வாரியத் திட்டத்திற்கான உரிமைகோரல்கள் மற்றும் நெறிமுறை மீறல்கள் தொடர்பான  குற்றச்சாட்டுகளில் உள் விசாரணையை எதிர்கொள்வதால், ராமச்சந்திரனின் அறிக்கை தவறானது மற்றும் பழிவாங்கும் தன்மை கொண்டது என்று ராமசாமி கூறினார்.

ராமச்சந்திரனின் நீண்ட  கால சேவையைக்  கருத்தில் கொண்டு, அவருக்கு ஓய்வூதிய சலுகைகளை வழங்க விரும்பினோம். ஆனால் அவர்  பொய்யான புகார்களை (என்னைப் பற்றி) பதிவு செய்துள்ளார்.  இதனால்  ராமச்சந்திரனுக்கு எதிராக உடனடி இடைநீக்க உத்தரவை நாங்கள் பிறப்பித்துள்ளோம் மேலும்   இன்று  காலை அவர் அலுவலகத்தில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார்.

ராமச்சந்திரனின் மீறல்கள் குறித்து ஒரு சுயாதீன தணிக்கை குழு விசாரணையை மேற்கொள்ளும் என்றும், இதனால் அவர் பணிநீக்கம் செய்யப்படலாம் என்றும் ராமசாமி கூறினார்.   ராமசாமியின் கூற்றுப்படி, மத்திய அரசின் சட்டப்பூர்வ அமைப்பான HEB, கடந்த ஆண்டு மற்றும் முந்தைய ஆண்டுகளில்  தேசிய தணிக்கைத் துறையிடமிருந்து நற்சான்றிதழைப் பெற்றுள்ளது.

மில்லியன்கணக்கான ரிங்கிட் அளவுக்கு சொத்துக்களை வாங்கியுள்ளோம்.  2008 க்கு முன்பு வங்கி இருப்பு RM3,000   என்பதை மாற்றி  தற்போதைய நல்ல நிலைக்கு  மாற்றியதால் பலரின் பொறாமைக்கு ஆளாகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

ராமச்சந்திரனைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​அவர் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டதில் அதிர்ச்சியடைந்ததாகவும்  இப்போது சட்ட ஆலோசனையைப் பெற இருப்பதாகவும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here