ஈப்போவில் RM3 மில்லியன் மதிப்புள்ள போதைப்பொருளுடன் 37 வயதான நபர் கைது செய்யப்பட்டார்

ஈப்போ:  3 மில்லியன் ரிங்கிட் அதிகமான மதிப்புள்ள மெத்தாம்பேட்டமைன் போதைப்பொருளை வைத்திருந்த 37 வயது நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். புதன்கிழமை (டிசம்பர் 7) ஜாலான் மேடான் ஈப்போவில் மதியம் 1.40 மணியளவில் ஒரு வீட்டில் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாக பேராக் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோஸ்ரீ முகமட் யூஸ்ரி ஹசான் பஸ்ரி தெரிவித்தார்.

அவர் வாடகைக்கு இருந்த வீட்டிற்கு எங்களை அழைத்துச் செல்வதற்கு முன்பு நாங்கள் முதலில் அவரை அருகிலுள்ள சாலையில் கைது செய்தோம். பேராக் காவல்துறை தலைமையகத்தில் வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர்) நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது, வீட்டில், 95 பச்சை-மஞ்சள் பொதிகளை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம். அதில் 96.02 கிலோ மெத்தாம்பேட்டமைன் இருந்தது. இது பேராக்கின் வடக்குப் பகுதியிலிருந்து வந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

போதைப்பொருள் ஈப்போ மற்றும் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் விநியோகிக்கப்படுவதாக நாங்கள் நம்புகிறோம். கைப்பற்றப்பட்ட தொகையுடன் 120,000 போதைப்பொருள் பாவனையாளர்களால் போதைப்பொருள் பயன்படுத்தப்படலாம் என்று நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார், சந்தேக நபர் டிசம்பர் 11 வரை ஏழு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். அவர் போதைப்பொருள் இல்லை என்று சோதனை செய்தார். இந்த வழக்கு ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் கட்டாய மரண தண்டனையை வழங்குகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here