27 வயது இளைஞருக்கு வெட்டு காயம் – ஒரு பெண் உட்பட மூன்று பேர் கைது

கூலாய், தாமான் சைன்டெக்ஸ் செனாய் பகுதியில் 27 வயது இளைஞர் ஒருவர்  வெட்டு காயம்  அடுத்து, ஒரு பெண் உட்பட மூன்று சந்தேக நபர்களை போலீஸார் கைது செய்துள்ளனர். வியாழன் (டிசம்பர் 8) இரவு 7.50 மணியளவில் ஜாலான் சைன்டெக்ஸ் ஜெயாவில் நடந்த சண்டை குறித்து MERS 999 என்ற எமர்ஜென்சி லைன் மூலம் போலீசாருக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாக கூலாய் OCPD Supt Tok Beng Yeow தெரிவித்தார்.

சந்தேகப் பெண் இந்த தாக்குதலில் வெள்ளை நிற ஹோண்டா அக்கார்ட் காரை ஓட்டியதாக நம்பப்படுகிறது. போலீசார் உடனடியாக அப்பகுதியில் ரோந்து வந்த நபர்களை உஷார்படுத்தி சம்பந்தப்பட்டவர்களைக் கண்டுபிடித்து கைது செய்தனர். பாதிக்கப்பட்டவரின் தலை, தோள்கள், கைகள் மற்றும் கால்களில் காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளன, மேலும் மருத்துவ சிகிச்சைக்காக ஜோகூர் பாருவில் உள்ள சுல்தானா அமினா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டார். அவர் தற்போது சீராக உள்ளார் என்று வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 9) அவர் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை சுமார் 3.40 மணியளவில் செனாய்க்கு அருகிலுள்ள தாமான் அமானில் உள்ள ஒரு பெட்ரோல் நிலையத்தில்  ஒரு காரை அவரது ஆட்கள் பார்த்ததாக டோக் கூறினார். 23 வயதுடைய சந்தேகநபர் காரை ஓட்டிச் சென்றதாகவும், வாகனத்தின் உள்ளே மேலும் சோதனை செய்த பின்னர் ஒரு பாராங் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

இன்னொரு ஹோண்டா அக்கார்ட் கார் சம்பவ இடத்திற்கு 24 வயது ஆண் சந்தேக நபர் ஓட்டிச் சென்றது, அங்கு போலீசார் உடனடியாக அவர்கள் இருவரையும் கைது செய்தனர். பழிவாங்குதல் தாக்குதலுக்குப் பின்னால் முக்கிய நோக்கமாக இருக்கலாம், ஆனால் போலீசார் இன்னும் இந்த விஷயத்தை விசாரித்து வருகின்றனர் என்று அவர் கூறினார், குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 324 இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவ சந்தேக நபர்கள் நான்கு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here