அழகு நிலையத்தில் வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி பாலியல் தொழிலுக்கு தள்ளப்பட்ட பெண்

அழகு நிலையத்தில் வேலை தருவதாக வாக்குறுதி அளிக்கப்பட்டு அழைத்து வரப்பட்ட வெளிநாட்டுப் பெண் தனது தோழியால் பாலியல் தொழிலுக்கு தள்ளப்பட்டார்.

இங்குள்ள ஜாலான் துன் ரசாக்கில் உள்ள சொகுசு அடுக்குமாடி வேலை வாங்கித் தருவதாகக் கூறி சக நாட்டவரால் ஏமாற்றப்பட்ட டான்சானியனுக்கு அதுதான் நடந்தது. தான் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்து, அந்தப் பெண் ஓடிப்போய், கடந்த புதன்கிழமை போலீசில் புகார் அளித்தார்.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக், ஒரு புகாரைத் தொடர்ந்து, இங்குள்ள ஒரு குடியிருப்பில் ஒரு ஆண் மற்றும் இரண்டு பெண்களைக் கைது செய்தார்.

முக்கிய சந்தேகநபரிடம் இருந்த கைத்தொலைபேசியை போலீசார் பறிமுதல் செய்ததோடு, கைத்தொலைபேசியை ஆய்வு செய்ததில் பாதிக்கப்பட்டவரின் புகைப்படங்களும், முறைப்பாட்டாளரின் கடவுச்சீட்டின் புகைப்படமும் இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

கைது செய்யப்பட்ட மூன்று நபர்களிடம் முந்தைய பதிவுகள் எதுவும் இல்லை என்றும், முதற்கட்ட விசாரணைகளின் அடிப்படையில், அவர்கள் மாணவர்களாக விசாவைப் பயன்படுத்தி மலேசியாவில் இருப்பதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் 28 மற்றும் 37 வயதுக்கு இடைப்பட்டவர்கள் என அவர் தெரிவித்துள்ளார். சந்தேகநபர்கள் இருவர் செல்லுபடியாகும் அடையாள ஆவணங்கள் எதையும் முன்வைக்கத் தவறிய நிலையில், ஆண் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டபோது கடவுச்சீட்டு வைத்திருந்தார்.

சந்தேக நபர்களின் ஆரம்பகட்ட போதைப்பொருள் பரிசோதனை சோதனை நடத்தப்பட்டது மற்றும் சந்தேகத்திற்குரிய இரு பெண்களும் போதைப்பொருளுக்கு சாதகமாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

நபர்கள் கடத்தல் மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோர் கடத்தல் தடுப்புச் சட்டம் (ATIPSOM) 2007 இன் பிரிவு 13 இன் படி விசாரணையில் உதவுவதற்காக சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று முகமட் ஃபாரூக் கூறினார்.

புலம்பெயர்ந்தோர் கடத்தல் போன்ற எந்தவொரு செயலிலும் ஈடுபட வேண்டாம் என்று காவல்துறை பொதுமக்களை எச்சரிக்கிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here