துணை இல்லையா? பரவாயில்லை என்கிறார் சமய விவகார அமைச்சர்

புத்ராஜெயா:சமய விவகார அமைச்சர் நயிம் மொக்தார், தனது அமைச்சுக்கு  துணை அமைச்சர் இல்லாதது தனது செயல்திறனை பாதிக்காது என்பதால் நலமாக இருப்பதாக கூறுகிறார். பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் தனது இலாகாவுக்கு துணை அமைச்சரை நியமிக்காத முடிவை மதிப்பதாக அவர் கூறினார்.

 ஊடகங்களுக்கு கருத்து தெரிவித்த நயிம், துணை அமைச்சர் இல்லாதது இஸ்லாமிய விவகாரங்கள் தொடர்பான விஷயங்களைக் கவனிப்பதற்கான தனது முயற்சிகளுக்கு இடையூறாக இருக்காது என்றார். இது பிரதமரின் தனிச்சிறப்பு மற்றும் அவரது முடிவை நான் மதிக்கிறேன். நான் முன்னர் குறிப்பிட்டது போன்று அமைச்சராக பதவியேற்பது பெரிய பொறுப்பு என்றார்.

பொறுப்பை ஏற்று எங்களால் முடிந்ததைச் செய்வோம். நாம் எமது கடமைகளை நிறைவேற்றினால், அது அரச ஊழியர்களின் திறமையை வெளிப்படுத்தும் என இன்று ஜாக்கிம் நிகழ்வொன்றில் கலந்துகொண்டு உரையாற்றிய அவர் கூறினார். நேற்று 27 துணை அமைச்சர்களை நியமிப்பதாக அன்வார் அறிவித்தார். சமய விவகார அமைச்சு தவிர, தேசிய ஒருமைப்பாட்டு அமைச்சுக்கும் துணை அமைச்சர்கள் நியமிக்கப்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here