ஜோகூர் சுகாதார இயக்குநரின் டெலிகிராம் கணக்கு ஹேக் செய்யப்பட்டுள்ளது: JKNJ

 ஜோகூர் மாநில சுகாதாரத் துறை (JKNJ) அதன் இயக்குநர் டத்தோ டாக்டர் அமன் ராபுவைப் போல ஆள்மாறாட்டம் செய்யும் செய்திகளைக் கண்டு ஏமாற வேண்டாம் என்று மக்களுக்கு இன்று நினைவூட்டியுள்ளது.

JKNJ ஃபேஸ்புக்கில் ஒரு பதிவில், டாக்டர் அமானிடம் இருந்து பணம் கேட்கும் செய்திகள் சுற்றி வருகின்றன. JKNJ இயக்குநர் டத்தோ டாக்டர் அமன் ராபுவைப் போல ஆள்மாறாட்டம் செய்து பணம் கேட்கும் அனைத்து வாட்ஸ்அப் அல்லது டெலிகிராம் செய்திகளும் போலியானவை.

இது இயக்குனராக வேஷம் போடும் ஒரு மோசடி நபர். இதுபோன்ற செய்திகளைப் பெறுபவர்கள் ஏமாற வேண்டாம் என்று கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது. நேற்று, ஜோகூர் ஊடகப் பயிற்சியாளர்கள் உட்பட பல்வேறு தரப்பினருக்கு டாக்டர் அமானிடம் இருந்து வாட்ஸ்அப் செய்தி வந்தது.

என்னை அறிந்த அனைவரிடமும் நான் மன்னிப்பு கேட்க விரும்புகிறேன். எனது டெலிகிராம் கணக்கிலிருந்து வந்த கோரிக்கையைப் புறக்கணிக்கவும், இது ஹேக் செய்யப்பட்டதாக (ஹேக் செய்யப்பட்டதாக) நான் அஞ்சுகிறேன். அதனால் அசெளகரியத்திற்கு என்னை மன்னியுங்கள் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here