பழம்பெரும் நடிகை சொந்த மகனால் கொல்லப்பட்டு, உடல் ஆற்றில் வீசப்பட்ட சம்பவம்

புதுடெல்லி: பழம்பெரும் பாலிவுட் தொலைக்காட்சி நடிகை வீணா கபூர் சொத்து பிரச்சனையில் அவரது சொந்த மகனால் கொல்லப்பட்டார். தாயைக் கொன்ற பிறகு, சந்தேக நபர் வீணாவின் உடலை மும்பையின் ராய்காட் மாவட்டத்தில் உள்ள மாத்தேரன் அருகே ஆற்றில் வீசியுள்ளார்.

74 வயதான வீணா, முன்பு அமெரிக்காவில் (அமெரிக்கா) வசித்த தனது மகனுடன் சண்டையிட்ட பிறகு பேஸ்பால் மட்டையால் மோசமாக தாக்கப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. அதிகாரிகளின் அறிக்கையின்படி, ரிங்கிட் 6.4 மில்லியன் மதிப்புள்ள ரியல் எஸ்டேட் சம்பந்தப்பட்ட கருத்து வேறுபாட்டின் காரணமாக மகன் தனது சொந்த தாயைக் கொன்றதாக ஒப்புக்கொண்டார்.

முன்னதாக, நடிகையின் காணாமல் போனதை கபூர் இல்லத்தின் பாதுகாவலர் அவரை தேட தொடங்கினார். பின்னர் அவர் ஜூஹூ காவல்துறைக்கு தகவல் கொடுத்தார். அதுமட்டுமின்றி, வீணாவின் மற்ற படங்களில் Mitter Pyare Nu Haal Mureedan Da Kehna’, ‘Dal: The Gang’ dan ‘Bandhan Pheron Ke’ ஆகியவையாகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here