பொது விடுமுறை, பள்ளி விடுமுறையே புத்ராஜெயா, KL குடிநுழைவு அலுவலகங்களில் நெரிசலுக்கு காரணம்

கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயாவில் உள்ள குடிநுழைவுத் துறையின் பாஸ்போர்ட் விண்ணப்ப அலுவலகங்களில் இன்று ஏற்பட்ட அசாதாரண நெரிசல், பொது விடுமுறை மற்றும் பள்ளி விடுமுறை காரணமாக சிலாங்கூர் முழுவதும் கடப்பிதழ் (பாஸ்போர்ட்) அலுவலகங்கள் மூடப்பட்டதால் ஏற்பட்டது.

இது சம்பந்தமாக, குடிநுழைவு  தலைமை இயக்குநர் டத்தோஸ்ரீ கைருல் டிசைமி டாவுட், மக்கள் கூட்டம் குறைவாக உள்ள கிள்ளான் பள்ளத்தாக்குக்கு வெளியே அமைந்துள்ள குடிவரவு அலுவலகங்களில் பாஸ்போர்ட்டுக்கு விண்ணப்பிக்க மாற்று வழிகளைத் தேடுமாறு பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

பாஸ்போர்ட் விண்ணப்ப அலுவலகங்கள் நெருக்கமாகவும் குறைவாகவும் இருக்கும் சிரம்பான், மலாக்கா, கேமரன் ஹைலேண்ட்ஸ் மற்றும் பகாங்கில் உள்ள ரவூப், பெங்கலான் உலு (பேராக்), மெர்சிங் மற்றும் குகுப் (ஜோகூர்) மற்றும் பெர்லிஸில் உள்ள கங்கார் ஆகிய இடங்களில் உள்ளன.

கூடுதலாக, பாஸ்போர்ட் விண்ணப்ப விவகாரங்களை கோல லங்காட் மற்றும் சிலாங்கூரில் உள்ள கோல குபு பாருவில் உள்ள பாஸ்போர்ட் விண்ணப்ப அலுவலகங்களில் செய்யலாம். ஏனெனில் அவை கூட்டம் குறைவாக இருப்பதாக அறியப்படுகிறது.

அவசர அல்லது அவசர தேவைகள் இல்லாதவர்கள், முதலில் பாஸ்போர்ட் விண்ணப்பத்தை ஒத்திவைத்து பின்னர் விண்ணப்பிக்குனாறு அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். கடைசி நிமிடம் வரை காத்திருக்க வேண்டாம் என்றும், கூட்ட நெரிசலைத் தவிர்க்க பயணத்தை முன்கூட்டியே திட்டமிடுமாறும் கைருல் டிசைமி பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

புத்ராஜெயாவில் உள்ள பாஸ்போர்ட் விண்ணப்ப அலுவலகத்தில் அசாதாரண நெரிசலைக் காட்டும் 51 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோவை குடிநுழைவுத் துறை தனது அதிகாரப்பூர்வ TikTok பயன்பாட்டின் மூலம் இன்று பதிவேற்றியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here