இரண்டாவது பினாங்கு பாலம், சுற்றியுள்ள சாலைகள் டிசம்பர் 17 அன்று மூடப்படும்

ஜார்ஜ் டவுன்: Solidarity Fun Ride 2022 க்காக சுல்தான் அப்துல் ஹலீம் முஅத்ஸாம் ஷா பாலம் மற்றும்  அதைச் சுற்றியுள்ள பல சாலைகள் டிசம்பர் 17 அன்று மூடப்படும். பினாங்கு காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜைன்  73 கிலோமீட்டர் சைக்கிள் ஓட்டுதல் நிகழ்ச்சி குயின்ஸ்பே மாலில் இரவு 9 மணிக்குத் தொடங்கும் என்றும் 3,623 பேர் பங்கேற்பார்கள் என்றும் கூறினார்.

எனவே, பல சாலைகள் மூடப்பட்டு, டிச. 17 இரவு 8 மணி முதல் மறுநாள் (டிசம்பர் 18) காலை 6 மணி வரை கட்டம் கட்டமாக போக்குவரத்து திருப்பி விடப்படும். மேலும் பணியில் இருக்கும் காவல்துறையினரின் அறிவுரைகளை பொதுமக்கள் கடைப்பிடிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

சாலை மூடல் குயின் 1 மற்றும் 2 சுற்றுப்பாதைகள் மற்றும் பெர்சியாரான் பயான் இண்டா ரவுண்டானாவில் தொடங்குகிறது. சீகேட்டிற்கு வெளியேறும் இடத்திற்கு அருகில், பின்னர் சுல்தான் அப்துல் ஹலிம் முஅத்ஸாம் ஷா பாலத்தின் அனைத்து நுழைவு மற்றும் வெளியேறும் புள்ளிகள் மற்றும் பத்து மவுங் ரவுண்டானாவை நோக்கி செல்லும் பாதைகள் என்று அவர் இன்று ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கூறினார்.

கூடுதலாக, பாயான் பாரு ரவுண்டானா மற்றும் லெபுஹ்ராயா துன் டாக்டர் லிம் சூங் இயூவிலிருந்து சாலை மற்றும் ஜாலான் துன் டாக்டர் அவாங் மற்றும் ஜாலான் சுல்தான் அஸ்லான் ஷா வரையிலான பைபாஸ் மற்றும் பண்டார் காசியா, பத்து கவான் ஆகியவற்றைச் சுற்றியுள்ள சாலைகளும் மூடப்படும்.

பொதுமக்கள் தங்கள் பயணங்களை முன்கூட்டியே திட்டமிடவும், போக்குவரத்து நெரிசலில் சிக்காமல் இருக்க மாற்று வழிகளைப் பயன்படுத்தவும் அறிவுறுத்தப்பட்டதாக முகமட் ஷுஹைலி கூறினார். இந்நிகழ்வு முழுவதும் 800 போலீசார் கடமையில் ஈடுபடுத்தப்படவுள்ளதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here