பிறந்த குழந்தையை கால்வாயில் வீசி சென்றதாக காதலர்கள் சந்தேகத்தின் பேரில் கைது

ஜோகூர் பாரு, கம்போங் மலாயு பாண்டனில் உள்ள பள்ளத்தில் இறந்த பிறந்த பெண் குழந்தை கண்டுபிடிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து விசாரணைக்கு உதவ ஒரு தம்பதியினர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

33 வயதான உள்ளூர் பெண் ஒருவரிடமிருந்து  தொப்புள் கொடி இன்னும் இணைக்கப்பட்ட நிலையில், குழந்தை கண்டுபிடிக்கப்பட்டது குறித்த தகவல் போலீசாருக்கு கிடைத்ததாக ஶ்ரீ ஆலம் காவல்துறையின் பொறுப்புத் தலைவர் ரோஸ்லான் முகமட் தாஹிர் தெரிவித்தார். தகவலின் பேரில், தொழிற்சாலை நடத்துபவர்களாக பணிபுரிந்த 28 மற்றும் 27 வயதுடைய காதலர்கள், உள்ளூர் ஆணும் பெண்ணும் கைது செய்யப்பட்டனர்.

நாங்கள் ஒரு ஊதா நிற டி-சர்ட்டையும், இரத்தம் என்று சந்தேகிக்கப்படும் கறைகள் கொண்ட பச்சை நிற சரோன் துணியையும் கைப்பற்றினோம் என்று அவர் கூறினார். காதலர்களிடம் இருந்து பல்வேறு மருந்துகள் மற்றும் இரண்டு மொபைல் போன்களும் கைப்பற்றப்பட்டன.

குழந்தையின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக சுல்தானா அமீனா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது. இறந்த குழந்தையை அப்புறப்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 318 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. சந்தேகநபர்கள் இன்று முதல் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here