கோஷங்களை விடுத்து மக்களின் தேவைகளில் கவனம் செலுத்துங்கள்

முழக்கங்கள் அல்லது கோஷங்கள் இடுவதற்கு பதிலாக, பொதுமக்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகளைத் தீர்ப்பதில் கவனம் செலுத்துமாறு அமைச்சரவையிடம் பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் கூறியுள்ளதாக, தகவல் தொடர்பு மற்றும் டிஜிட்டல் அமைச்சர் ஃபஹ்மி ஃபட்சில் தெரிவித்தார்.

மக்கள் சொல்லாட்சிகள் மற்றும் முழக்கங்களைக் கேட்க விரும்பவில்லை. உண்மையில், அதுதான் பிரதமரின் எச்சரிக்கை… நம்மிடம் புதிய பிராண்ட் இருக்கக் கூடாது என்று அவர் கூறினார் என்று டிவி1க்கு அளித்த பேட்டியில் ஃபஹ்மி கூறினார்.

மக்கள் பிரச்சினைகளை தீர்ப்பதில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். அனைத்து வகையான பிரச்சனைகளும் உள்ளன. அவற்றைத் தீர்ப்பதில் அமைச்சரவை கடுமையாக உழைத்து வருகிறது. பொருட்களின் விலை உயர்வு மற்றும் தொழிலாளர் பற்றாக்குறை ஆகியவை பிரச்சனைகளில் அடங்கும் என்று Fahmi கூறினார்.

இந்தப் பிரச்சினைகளைத் தீர்ப்பதற்கு ஒரு குறிப்பிட்ட அளவிலான படைப்பாற்றல் தேவைப்படும் அதே வேளையில், அரசாங்கமும் அதன் முடிவுகள் நீண்டகால தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்பதால் கவனமாகச் செயல்பட வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

நிதி அழுத்தங்களைத் தவிர, தற்போதுள்ள சட்டங்கள் மற்றும் பிற கட்டுப்பாடுகளையும் அரசாங்கம் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும் என்று ஃபஹ்மி கூறினார். கொஞ்சம் அவகாசம் எடுத்து கொள்ளுங்கள். தவறான தேர்வு அல்லது முடிவை எடுத்தால் அது பொதுமக்களை பாதிக்கும்  என்றார்.

பிரதமர் மற்றும் அமைச்சர்கள் (அவர்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதில்) கவனம் செலுத்துகிறார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here