இடிபாடுகளுக்குள் கைகளும் கால்களும் புதைந்த நிலையில் பெண்  உதவி கேட்டு அலறியதை கண்டேன்

உலு சிலாங்கூர்: இடிபாடுகளுக்குள் கைகளும் கால்களும் புதைந்து  பாதி உடலோடு இருந்த பெண்  உதவி கேட்டு அலறல் சத்தம் கேட்டதாக  நிலச்சரிவில் தப்பிய பெண் கூறினார். 28 வயதான சோங் கூறுகையில், “நானும் எனது நண்பரும் எங்கள் கைகளால் நிலத்தைத் தோண்டினோம். சோங் இன்று இங்குள்ள ஃபாதர்ஸ் ஆர்கானிக் ஃபார்மில் உள்ள ஒரு முகாமில் நிலச்சரிவில் இருந்து தப்பியவர்.

ஏறக்குறைய முழுப் பகுதியும் அழிக்கப்பட்ட நிலையில் ஏ மண்டலத்தில் முகாம் தளத்தில் நிலச்சரிவு ஏற்பட்டதாக  மலாக்காவைச் சேர்ந்த அவர் கூறினார். அவரைப் பொறுத்தவரை, அவர் 18 குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நண்பர்களுடன் B மண்டலத்தில் முகாமிட்டிருந்தார். அது மோசமாக பாதிக்கப்படவில்லை மற்றும் அவரது குழுவினர் அனைவரும் பாதுகாப்பாக இருந்தனர்.

நிலச்சரிவு தனது கூடாரத்தை சேதப்படுத்துவதற்கு முன்பு அவர்கள் ஒரு பெரிய இடி சத்தம் கேட்டதாக அவர் கூறினார். நாங்கள் எங்களைக் காப்பாற்ற வெளியே சென்றோம், திடீரென்று ஒரு பெண் உதவிக்காக அலறுவதைக் கேட்டேன், ஒரு பெண்ணின் உடலில் பாதி புதைக்கப்பட்டதைப் பார்த்தேன்.

இன்று உலு யாம் பாரு காவல் நிலைய வளாகத்தில் சந்தித்த போது, ​​”தாமதமின்றி, நானும் மற்றொரு ஆடவரும் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணையும் அவரது மகளும் மீட்கப்படுவதற்கு முன்பு 10 முதல் 15 நிமிடங்கள் வரை கையால் நிலத்தை தோண்டினோம் என்று கூறினார். அவரைப் பொறுத்தவரை, பாதிக்கப்பட்டவரை அவருக்குத் தெரியாது. ஆனால் இரண்டு பேரை  காப்பாற்றியது கடவுளின் அருளாகும் என்றார்.

முகாமின் தளம் அழகாக இருந்தது, ஆனால் இடிபாடுகளால் அந்த பகுதி முழுவதும் சமதளமாக மாறியது. இந்தச் சம்பவத்தில் எத்தனை பேர் பாதிக்கப்பட்டனர் என்பது எனக்குத் தெரியவில்லை, ஆனால் இன்னும் அதிகமானவர்கள் அடியில் (புதைக்கப்பட்டவர்கள்) இருப்பதாக நான் நம்புகிறேன்  என்று அவர் கூறினார்.

சம்பவத்தின் தருணத்தை நினைவு கூர்ந்த சோங், இந்த சம்பவம் அதிகாலை 2 மணியளவில் நடந்ததாகவும், அந்த நேரத்தில் அவர்கள் அந்தந்த கூடாரங்களில் தூங்கிக் கொண்டிருந்ததாகவும் கூறினார். நிலச்சரிவு ஏற்பட்டபோது, ​​​​இடி விழுந்தது போன்ற சத்தம் கேட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here