நிலச்சரிவில் இருந்து ஒரு சிறுமியின் உடல் மீட்பு; மரண எண்ணிக்கை 24ஆக உயர்வு

பத்தாங்காலி நிலச்சரிவில் சிறுமி ஒருவர் உயிரிழந்துள்ளதால் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 24 ஆக உயர்ந்துள்ளது. போலீஸ் படைத்தலைவர் அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி, இன்று அந்த இடத்தைப் பார்வையிட்ட பிறகு சடலம் மீட்கப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார்.

சிறுமியின் உடல் செக்டார் ஏ (ஹில்வியூ) இல் கண்டெடுக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். மாலை 4 மணியளவில் சிறுமி கண்டுபிடிக்கப்பட்டதை தொடர்ந்து உயிரிழந்த குழந்தைகளின் எண்ணிக்கை ஏழாக உயர்ந்துள்ளது. முன்னதாக, ஒரு பெண் மற்றும் ஒரு பையனின் இரண்டு உடல்கள் ஒருவருக்கொருவர் நெருக்கமாக கண்டெடுக்கப்பட்டன. அவர்கள் தாயும் மகனும் என அதிகாரிகள் நம்புகின்றனர்.

இதற்கிடையில், சிலாங்கூர் குற்றப் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர் பஹாருதின் மாட் தாயிப் பண்ணை நடத்துபவர் மீதான போலீஸ் விசாரணைக்கு தலைமை தாங்குவார் என்று அக்ரில் சானி கூறினார். நேற்று, ஊராட்சி  வளர்ச்சி துறை அமைச்சர் Nga Kor Ming, முகாம்களை நடத்துவதற்கு பண்ணைக்கு உரிமம் இல்லை என்பதை வெளிப்படுத்தினார். முகாம் நடத்துபவர்கள் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், மூன்று ஆண்டுகள் வரை சிறை தண்டனை மற்றும்/அல்லது RM50,000 அபராதம் விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here