48 சட்டவிரோத குடியேறிகள் கைது

புத்ராஜெயா: குடிநுழைவுத்துறை வெள்ளிக்கிழமை (டிச. 16)  டெங்கிலில் தேசிய பதிவுத் துறையுடன் இணைந்து மேற்கொண்ட நடவடிக்கையில் 48 சட்டவிரோத குடியேறிகளை கைது செய்தது. குடிநுழைவுத் துறை தலைமை இயக்குநர் டத்தோஸ்ரீ கைருல் டிசைமி டாவூட் சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 17) ஒரு அறிக்கையில், அதிகாலை நடவடிக்கையின் போது 63 வெளிநாட்டினர் சோதனை செய்யப்பட்டதாகவும், 48 பேர் அனுமதிக்கப்பட்டிருந்த காலத்தை  தாண்டி நீண்ட காலம் தங்கியிருந்தது மற்றும் தனிப்பட்ட அடையாள ஆவணங்களை வைத்திருக்காதது உள்ளிட்ட பல்வேறு குற்றங்களுக்காக கைது செய்யப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

18 மற்றும் 53 வயதுடைய சந்தேக நபர்களில் 30 இந்தோனேசியர்கள், 12 பங்களாதேஷ், ஐந்து மியான்மர் பிரஜைகள் மற்றும் ஒரு வியட்நாமியர்கள் அடங்குவர். சட்டவிரோதமாக குடியேறியவர்களில் சிலர் தப்பிச் செல்ல முயன்றனர், ஆனால் குடியேற்றத்திலிருந்து வெளியேறும் மூடப்பட்டிருந்ததால் அவர்களின் முயற்சி வெற்றிபெறவில்லை.

சமமற்ற மற்றும் சேற்று தரையில் கூர்மையான இரும்பு கம்பிகளை மிதித்ததால் ஒரு அதிகாரிக்கு முழங்காலில் காயம் ஏற்பட்டது என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் விசாரணை மற்றும் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள லெங்கெங் குடிநுழைவு டிப்போவுக்கு அனுப்பப்படுவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here