ஐரோப்பிய ஒன்றிய நாடாளுமன்றம் மஸ்க்கை விளக்கமளிக்க அழைத்துள்ளது

ஐரோப்பிய நாடாளுமன்றத்தின் தலைவர்,   எலோன் மஸ்க்கை  சாட்சியமளிக்க அழைத்துள்ளதாக அவரது செய்தித் தொடர்பாளர் திங்கள்கிழமை தெரிவித்தார்.  நாடாளுமன்றத்தின் சபாநாயகர் Roberta Metsola, , மஸ்க்கை ஆஜராகுமாறு  கடிதம் அனுப்பியுள்ளார்.

மின்சார கார் நிறுவனமான டெஸ்லாவின் உரிமையாளர்  மஸ்க், அக்டோபர் மாதம் ட்விட்டரை 44 பில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களுக்குக் கைப்பற்றியதில் இருந்து எழுச்சியையும் சர்ச்சையையும் கிளப்பினார்.

நிறுவனத்தின் பாதி ஊழியர்களை பணிநீக்கம் செய்த பிறகு, முன்னாள் அமெரிக்க அதிபர் டொனால்ட் டிரம்பின் கணக்கை மீண்டும் பணியமர்த்தியது, கோவிட்-19 தவறான தகவல்களுக்கு எதிரான கொள்கையை கைவிட்டது, சில பத்திரிகையாளர்களைத் தடைசெய்து – பின்னர் மீண்டும் பணியமர்த்தியது, மற்றும் போட்டித் தளங்களின் ஆய்வுகளை  ஈர்த்தது  தொடர்பாக  ஐரோப்பிய ஆணையம் மஸ்க்கை எச்சரித்துள்ளது.

திங்களன்று, மஸ்க் ஆன்லைன் நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக நீடிக்க வேண்டுமா என்று ட்விட்டரில் வாக்கெடுப்பை நடத்தினார். மொத்தம் 57.5% பயனர்கள் ‘ஆம்’  என்று கூறியுள்ளனர்.  ட்விட்டர் பிளாட்ஃபார்மில் அவர் பொறுப்பேற்ற பிறகு அதன் பங்கு விலை மூன்றில் ஒரு பங்கு சரிந்துள்ளது. சர்ச்சைகள்  காரணமாக ட்விட்டரில் இருந்து விளம்பரதாரர்கள் பின்வாங்கியுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here