தேடுதல் பணியின் போது மீட்புப்படை வீரர் காயம்

பத்தாங் காலி  நிலச்சரிவில் சிக்கி பலியானவர்களை தேடும் பணியில் ஈடுபட்ட சிலாங்கூர் சிவில் பாதுகாப்பு படை வீரர் ஒருவருக்கு முழங்காலில் காயம் ஏற்பட்டது.  Erzvicly Fazikhan Zakariah சேற்றில் சிக்கியதால் வெளியே  இழுக்க முயன்றபோது காயமடைந்ததாக சிவில் பாதுகாப்பு அறிக்கை தெரிவித்துள்ளது.

ஆர்கானிக் பண்ணை முகாம் தளத்தில் தேடுதலின் போது ஐந்து வெளிநாட்டு பொருட்களை மீட்புக் குழுவினர் கண்டறிந்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு அதிகாரி Hafisham Mohd Noor கூறுகையில்  தரையில் ஊடுருவிச் செல்லும் ரேடார் கருவிகளைப் பயன்படுத்திக்  கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காகவும், மண்ணின் நகர்வைக் குறைக்கவும்  இரவு மீட்புப் பணியாளர்களின் எண்ணிக்கை குறைக்கப்பட்டுள்ளது என்றார். K9 பிரிவுகள் நாளை பணியைத் தொடங்குவதற்கு முன்பு ஓய்வெடுக்க நேரம் கொடுப்பதற்காக இரவு நேரத் தேடுதல்களிலும் ஈடுபடாது என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். கடந்த வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை 2.42 மணியளவில் முகாமில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவில் 24 பேர் உயிரிழந்தனர், ஒன்பது பேர் இன்னும் காணவில்லை. மேலும் 61 பேர் உயிருடன் மீட்கப்பட்டனர்.

மீதமுள்ள ஒன்பது பேரைக் கண்டறிய சிறப்புக்  குழுவின் ஏழு உறுப்பினர்கள், தேடுதல் பகுதியின் தரை பூஜ்ஜியத்தில் அமைந்துள்ள ஆற்றின் மீது கவனம் செலுத்தும் முயற்சிகளில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

தேடும்  முயற்சிகள் எதிர்மறையான நிலையை எட்டியுள்ளன, அதாவது முகாம் தளத்தின் அசல் நிலத்தை நாங்கள் அடைந்துவிட்டோம்” என்றும் பாதிக்கப்பட்டவர்களைக் கண்டறிய முடியவில்லை என்றும் Hafisham கூறினார். நாங்கள் அடையாளம் காணப்பட்ட அனைத்து இடங்களையும் ஏற்கனவே ஆய்வு செய்துள்ளோம். ஆனால் இன்னும் எதையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

உலு சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் Supt Suffian Abdullah  கூறுகையில், மீதமுள்ள பாதிக்கப்பட்டவர்களைக் கண்டறிய 11 அகழ்வாராய்ச்சிகளுடன் பணிபுரிய 124 மீட்புப் பணியாளர்கள் நியமிக்கப்பட்டுள்ளனர்.  மீட்புப் பணி நான்காவது நாளாகத் தொடங்கியுள்ளது, நல்ல வானிலை மற்றும் மழை இல்லாததைத் தொடர்ந்து இரவு வெகுநேரம் வரை    தேடுதல் பணி தொடரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here