புதரில் இருந்து மீட்கப்பட்ட ஆடவரின் சடலம்

நீலாய், ஜாலான் கன்ட்ரி ஹைட்ஸ் பெர்டானா, காலேஜ் ஹைட்ஸ், பஜாம் அருகே உள்ள புதர் பகுதியில் இன்று காலை பொதுமக்கள் ஆடவரின் சடலத்தை கண்டு போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவித்தனர். நீலாய் மாவட்ட காவல்துறை துணைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் மாட் கானி லதே கூறுகையில், உள்ளூர் ஆடவரின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதில் குற்றத்தின் எந்தக் கூறுகளும் முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்படவில்லை.

இன்று காலை சுமார் 9 மணியளவில், ஜலான் கன்ட்ரி ஹைட்ஸ் பெர்டானாவுக்கு அருகிலுள்ள புதர் பகுதியில் ஒரு சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது குறித்து நீலாய் மாவட்ட தலைமையகம் (IPD) பொதுமக்களிடமிருந்து ஒரு புகாரைப் பெற்றது. இந்த தகவலின் அடிப்படையில், IPD Nilai யில் இருந்து ஒரு போலீஸ் குழு சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு  அனுப்பப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஹரியான் மெட்ரோ தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

சடலத்தின் அருகில் காணப்பட்ட அடையாளத்தின் அடிப்படையில், சடலம் 34 வயதுடைய உள்ளூர் ஆடவர் என போலீசார் அடையாளம் கண்டுள்ளனர். இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் (SDR) என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. சம்பவ இடத்தில் ஆரம்ப விசாரணை நெகிரி செம்பிலான்  தலைமையகத்தின் (IPK) தடயவியல் பிரிவுடன் மேற்கொள்ளப்பட்டது.  உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக துவாங்கு ஜாபர் செரெம்பன் மருத்துவமனையின் (HTJS) தடயவியல் மருத்துவத் துறைக்கு எடுத்துச் செல்லப்பட்டது, மேலும் விசாரணைகள் தொடர்கின்றன என்று அவர் கூறினார்.

இதனடிப்படையில், இந்த சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டமை தொடர்பில் ஏதேனும் தகவல் தெரிந்தால் அருகில் உள்ள நிலையத்திற்கு தெரிவிக்குமாறு போலீசார் பொதுமக்களுக்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளனர். முன்னதாக, தீயணைப்புத் துறையினர் சிறப்பு நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டு மரத்தில் இருந்து சடலத்தை கீழே இறக்கினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here