நடைபெறாத இசைநிகழ்ச்சிக்கான டிக்கெட் விற்றததாக தனித்து வாழும் தாய் மீது குற்றச்சாட்டு

கோலாலம்பூர்: ராக் பாடகரும் நடிகருமான டத்தோ அல்வி அல்லது உண்மையான பெயர் அஹ்மத் அசார் ஓத்மான் நடத்தாத இசை நிகழ்ச்சியின் மூலம் ஏமாற்ற முயன்ற குற்றச்சாட்டில் தனித்து வாழும் தாய் இன்று அம்பாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றமற்றவர் என்

Norhayati Maslinda Chew Asmawie Chew 44 என்பவரை முர்பரக் அசார் முகமட் அரிஸ் 52, இல்லாத ‘Unplugged Living Legend’ கச்சேரிக்கான டிக்கெட்டுகளை வாங்குவதற்காக அவரது வங்கி இஸ்லாம் கணக்கில் பணத்தை மாற்றத் தூண்டி ஏமாற்ற முயன்றதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அக்டோபர் 24 அன்று இரவு 10.30 மணியளவில், தாமான் புக்கிட் முலியா, புக்கிட் அந்தாராபங்சாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில், குற்றவியல் சட்டத்தின் 41ஆவது பிரிவின் கீழ், அதிகபட்சம் ஐந்தாண்டுகளுக்கு வழங்கக்கூடிய அதே சட்டத்தின் பிரிவு 511 உடன் சேர்த்துப் படிக்கப்பட்ட குற்றத்தை அவர் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

பிரதி அரசு வக்கீல் நூருல் அமீரா சாம் கமருதீன் வழக்கு தொடர்ந்தார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் வழக்கறிஞர் முகமது பஹருதி முகமது ஆரிப் ஆஜரானார். மாஜிஸ்திரேட் நார்மைசான் ரஹீம் ஒரு ஜாமீனில் RM4,000 அவளது ஜாமீனை அனுமதித்து பிப்ரவரி 21 அன்று குறிப்பிடும்படி நிர்ணயித்தார்.

வழக்கின் புகார்தாரரான 53 வயதான அகமது அசார், நீதிமன்றத்திற்கு வெளியே செய்தியாளர்களிடம் கூறுகையில், இல்லாத கச்சேரியில் ஏமாற்றப்பட்ட நபர்கள் முன் வந்து காவல்துறையில் புகார் அளிக்க வேண்டும். முடிந்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் புகார் அளிக்க வேண்டும். இது போன்ற சம்பவம் மீண்டும் நடைபெறுவதை நான் விரும்பவில்லை என்று இன்று நீதிமன்றத்தில் ஆஜரான அகமது அசார் கூறினார்.

அக்டோபர் 29 அன்று, சபாவின் கோத்த கினாபாலுவில் நடைபெறவிருப்பதாகக் கூறப்படும், இல்லாத இசை நிகழ்ச்சிக்கான டிக்கெட்டுகளை விற்பதற்காக, பல கலைஞர்களுடன் சேர்ந்து ஒரு பெண் தனது பெயரையும் படத்தையும் பயன்படுத்தி மோசடி செய்ததை அகமது அசார் அம்பலப்படுத்தியதாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here