பத்தாங் காலி -கெந்திங் சாலை ஒரு வாரத்தில் மீண்டும் திறக்கப்படலாம்

உலு சிலாங்கூரில் உள்ள பத்தாங் காலி -கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸ் சாலை ஒரு வாரத்தில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களுக்கு மீண்டும் திறக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என  works minister Alexander Nanta Linggi   கூறினார்.  பாதையின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக,  பாதிக்கப்பட்ட பகுதியை அமைச்சகம் இன்னும் கண்காணித்து வருவதாக அவர் கூறினார்.

ஒரு வார காலத்திற்குள் மோட்டார் சைக்கிள் பயனர்களுக்கு பாதை மீண்டும் திறக்கப்படும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம். மண் நகர்வுகள் இன்னும் ஏற்படுவதால், ஒரு முழுமையான ஆய்வு  செய்து  அப்பகுதியை கண்காணிக்க அவகாசம் தேவைப்படுகிறது.  Sungai Kusial  ஆற்றங்கரையில் ஏற்பட்ட அரிப்பை ஆய்வு செய்த பின்னர் நாங்கள் நிறுவிய டிடெக்டர்கள் இன்னும் இரண்டு முதல் நான்கு மில்லி மீட்டர் வரை மண்ணின் அசைவுகளை பதிவு செய்துள்ளன என்று   செய்தியாளர் கூட்டத்தில்  கூறினார்.

சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக நிலச்சரிவு ஏற்பட்ட பகுதியில் தேவையான பணிகளை மேற்கொள்ள அனைத்து தரப்பினரும் பொதுப்பணித் துறையின் (ஜேகேஆர்) நிபுணர்களுக்கு  ஒத்துழைப்பு  கொடுக்க வேண்டும் என்றார்.  பத்தாங் காலி  நிலச்சரிவு பகுதியில் உள்ள சாலையை உடனடியாக திறக்க வேண்டும் என்று பல தரப்பினர் கோரிக்கை விடுத்தாலும் நாங்கள் அவசரப்பட விரும்பவில்லை, மேலும் இந்த பாதை மற்ற வாகனங்களுக்கும்  அடுத்தடுத்த    கட்டங்களாக  திறக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

செவ்வாயன்று,  JKR secretary-general Wan Ahmad Uzir Wan Sulaiman  பத்தாங் காலி-கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸ் சாலை  நிலச்சரிவு  மறுசீரமைப்புப் பணிகளுக்காக ஒரு வருடத்திற்கு மூடப்படும் என்று கூறியதாக தகவல் வெளியானது.   மூடப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, பயனர்கள் B113 ஜாலான் பத்தாங் காலி-உலு யாம் வழியாக B23 ஜாலான் உலு யாம்-பது குகைகள் வரை அல்லது பிரதான பாதை வழியாக (FT1001 ஜாலான் கோலாலம்பூர்-ஈப்போ) மாற்று வழிகளைப் பயன்படுத்தலாம்.

இங்குள்ள   ஆர்கானிக்  பண்ணை   முகாமில் ஏற்பட்ட  நிலச்சரிவில் பாதிக்கப்பட்டவர்களை தேடுதல் மற்றும் மீட்பு (SAR) நடவடிக்கைகள் இன்று எட்டாவது நாளாகத் தொடர்கிறது.  இதில்  மீட்கப்பட்டவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை 61 ஆகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here