அண்டை வீட்டார் சத்தம் போட்டதால் கட்டையால் தாக்கிய சம்பவத்தால் பரபரப்பு

அம்பாங் ஜெயா, கம்போங் பாருவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் அவரது பக்கத்து வீட்டுக்காரர் சத்தம் போட்டதால், நேற்று ஒரு நபர் அவரை கட்டையால் தாக்கியுள்ளார்.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில் காலை 10.30 மணியளவில், 81 வயதான ஆணும் அவரது பெண் நண்பரும் முதல் மாடியில் உள்ள ஏ பிளாக்கில் இருந்தபோது, ​​சந்தேக நபர் 69, கட்டையுடன் வந்து தொடர்ந்து அடித்துள்ளார்.

அவரது கூற்றுப்படி, சந்தேக நபர் தொடர்ந்து தனது வீட்டிற்குள் தப்பிச் சென்றுள்ளார். பாதிக்கப்பட்டவரும் அவரது நண்பரும் மாடிக்கு ஓடிவிட்டனர். பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் அவரது மகனுடன் காவல் நிலையத்திற்கு காவல்நிலையத்தில் புகார் அளிக்கச் சென்றார்.

இந்த சம்பவத்தின் விளைவாக, அவருக்கு வலது கண்ணில் வீக்கம் மற்றும் உடலின் பின்புறத்தில் வலி ஏற்பட்டது  என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். அதனைத் தொடர்ந்து சந்தேக நபரை கைது செய்த, அவரது வீட்டில் மரக்கட்டைகளை பறிமுதல் செய்தனர்.

கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபர் விசாரணையில் ஈடுபட்டதாக ஒப்புக்கொண்டார். மேலும் சந்தேகத்திற்குரியவரின் வீட்டிற்கு வெளியே தவறாகப் பேசி சத்தம் போட்டதாகக் கூறப்பட்ட பாதிக்கப்பட்டவர் திருப்தியடையாததால் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது. சந்தேக நபருக்கு எந்த வேலையும் இல்லை. அவருக்கு எந்த குற்றப் பதிவும் இல்லை.

சந்தேக நபர் அம்பாங் மருத்துவமனையின் மனநலப் பிரிவில் வெளிநோயாளியாக சிகிச்சை பெற்று வருவதாக நம்பப்படுகிறது. ஆனால் காவல்துறை இன்னும் அம்பாங் மருத்துவமனையின் குற்றச்சாட்டை உறுதிப்படுத்துகிறது என்று அவர் கூறினார்.

சம்பவம் தொடர்பில் சந்தேகநபர் போலீசில் புகார் செய்துள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 324இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here