சபா, சரவாக், லாபுவானில் திங்கட்கிழமை வரை தொடர் மழை எச்சரிக்கை

சண்டகனில்  இன்று முதல் திங்கள்கிழமை (டிச. 26) வரை வடக்கு பகுதியிலும், சபாவின் கிழக்கு கடற்கரையில் உள்ள பல மாவட்டங்களிலும் தொடர் மழை பெய்யும் என மலேசிய வானிலை ஆய்வு மையம் இன்று எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.

இன்று பிற்பகல் 1.40 மணியளவில் வெளியிடப்பட்ட வானிலை முன்னறிவிப்பின்படி, சண்டகான், குடாட், டெலுபிட், பெலூரன் மற்றும் கினபடங்கான் ஆகிய பகுதிகள் பாதிக்கப்பட்டும். சபா, சரவாக் மற்றும் லாபுவான் ஆகிய மாவட்டங்களில் இன்று முதல் திங்கள் வரை தொடர் மழை எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

சபாவில், இதேபோன்ற வானிலை முன்னறிவிப்பு மேற்கு கடற்கரை மற்றும் உள்நாட்டுப் பகுதிகளான சிபிடாங், கோல பென்யு மற்றும் பியூஃபோர்ட் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது. சரவாக்கில் இது மிரி, சுபிஸ், பெலுரு, மருடி மற்றும் லிம்பாங் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here