நகைக்கடையில் கொள்ளையிட முயற்சி செய்ததாக 6 மாத கர்ப்பிணி கைது

மலாக்கா ஆயர்குரோவில் உள்ள ஒரு ஹைப்பர் மார்க்கெட்டில் உள்ள தங்க நகை விற்பனை கடையில் ஆயுதமேந்திய கொள்ளை முயற்சியில் ஒரு கர்ப்பிணி பெண்  கைது செய்யப்பட்டார்.

வியாழன் (டிசம்பர் 22) மாலை 5 மணியளவில் கம்போங் கோல லிங்கியில் உள்ள அவரது வீட்டில் 35 வயதான மூன்று பிள்ளைகளின் தாயார் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாக மலாக்கா தெங்கா OCPD உதவி ஆணையர் கிறிஸ்டோபர் பாடிட் தெரிவித்தார்.

ஆறு மாத கர்ப்பிணியான சந்தேகநபர், செவ்வாய்க்கிழமை (டிசம்பர் 20) 13 செமீ நீளமுள்ள கத்தியைப் பயன்படுத்தி ஹைப்பர் மார்க்கெட்டில் கொள்ளை முயற்சி வழக்கு விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டார் என்று அவர் சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 24) கூறினார்.

இங்குள்ள ஒரு நிறுவனத்தில் மனித வள நிர்வாகியாக பணிபுரிந்த சந்தேக நபர் டிச.27 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று உதவி ஆணையர் கிறிஸ்டோபர் பாடிட் தெரிவித்தார்.

அவர் கத்தியைக் காட்டி, விற்பனைப் பெண்ணிடம் இருந்து தங்கப் பொருட்களைப் பறிக்க முயன்றதைக் காட்டும் கடையில் இருந்து சிசிடிவி காட்சிகளைத் தொடர்ந்து சந்தேக நபர் போலீசாரால் அவரை தேடி வந்ததாக அவர் கூறினார்.

இருப்பினும், விற்பனை நிலையத்தில் இருந்த ஒரு ஆண் ஊழியர் தனது சக ஊழியருக்கு உதவுவதற்காக வெளியே வந்து சிறிது நேரம் போராடியபோது சந்தேக நபர் கொள்ளையடிப்பதற்கான தனது தனி முயற்சியில் தோல்வியடைந்தார். பின்னர் சந்தேக நபர் அங்கிருந்து தப்பியோடிவிட்டதாக ஏசிபி கிறிஸ்டோபர் பாடிட் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here