மக்காவ் மோசடியில் ஓய்வூதியம் பெறுபவர் RM128,000க்கு மேல் இழந்தார்

குவாந்தான் மக்காவ் ஊழல் கும்பலால் பாதிக்கப்பட்டு ஓய்வூதியம் பெறுபவர் RM128,037ஐ இழந்துள்ளார். பகாங் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ராம்லி முகமது யூசுப் கூறுகையில், 60 வயதுடைய பெண்ணுக்கு டிசம்பர் 14 அன்று பினாங்கு நீதிமன்றத்தில் அதிகாரி என்று கூறிக்கொள்ளும் ஒரு நபரிடமிருந்து தொலைபேசி அழைப்பு வந்தது,

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுக்கு எதிராக நீதிமன்றம் சம்மன் அனுப்பப்பட்டதாகக் கூறினார். டச் என் கோ பாக்கிகள் மொத்தம் RM11,800. அந்த அழைப்பு பின்னர் பல நபர்களுக்கு போலீஸ்காரர்களாகத் தொடர்பு கொள்ளப்பட்டது, அவர் தனது கணக்கை அதிகாரிகளால் முடக்கப்படுவதைத் தடுக்க பணத்தை மாற்றுமாறு கேட்பதற்கு முன்பு அவளிடமும் ஒரு குற்றவியல் பதிவு இருப்பதாகக் கூறினார் என்று அவர் சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 24) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் RM128,037 தொகையை சந்தேக நபர்களில் ஒருவரால் வழங்கப்பட்ட கணக்கிற்கு கட்டங்களாக மாற்றினார். அந்த பரிவர்த்தனைகளை செய்த பிறகு தான் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்து, நேற்று தெமர்லோ மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தில் புகார் அளித்தார்.

மோசடி குற்றத்திற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 420 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here