மீன் பிடிக்க சென்ற வேலையில்லா இளைஞர் நீரில் மூழ்கி மரணம்

கோலா பெராங், சுங்கை பெங்கலான் அஜால், அஜில் என்ற இடத்தில் மீன்பிடிக்கச் சென்ற  வேலையில்லாத ஒருவர் நீரில் மூழ்கி இறந்து கிடந்தார். உலு தெரெங்கானு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டிஎஸ்பி ஹஸ்மீரா ஹாசன் கூறுகையில், பலியானவர் முஹம்மது ஹைகல் நைம் முக்தார் (20) என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார்.

நண்பகல் வேளையில் அதே ஆற்றில் மீன்பிடிக்கச் சென்ற அவரது உறவினரும் மற்றொரு கிராமவாசியும் ஒரு மரத்தின் வேர்களில் கால்கள் சிக்கி இறந்தவரின் உடல் தண்ணீரில் மிதந்ததாக அவர் கூறினார். அவர்கள் கிராம அபிவிருத்தி மற்றும் பாதுகாப்புக் குழுத் தலைவரிடம் சம்பவத்தை விரைவாகப் புகாரளித்தனர், பின்னர் அவர் காவல்துறையைத் தொடர்புகொண்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக மருத்துவ பணியாளர்கள் அறிவித்தனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும், பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக உலு தெரெங்கானு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளதாகவும் ஹஸ்மீரா கூறினார். மேலும், வெள்ள காலங்களில் பொதுமக்கள் எப்போதும் விழிப்புடன் இருக்குமாறும் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பில் கவனம் செலுத்துமாறும் அவர் அறிவுறுத்தியுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here