அன்வார் இந்திய சமூகத்தை கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும் என்கிறார் ராமசாமி

இந்திய சமூகத்தின் அவல நிலையைக் கையாள ரமேஷ் ராவை துணைப் பிரதமர் அகமது ஜாஹித் ஹமிடி நியமித்திருப்பது குறித்து பினாங்கு துணை முதல்வர் பி ராமசாமி கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். இது பிரதமர் அன்வார் இப்ரஹிம் பொறுப்பாக இருக்க வேண்டும் என்றார்.

ராமசாமி இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனத் தலைவரும், தீவிர பாரிசான் நேஷனல் (BN) ஆதரவாளருமான ராவ், நாட்டில் உள்ள இந்தியர்களின் பிரச்சினைகளைக் கையாள்வதில் அனுபவம் இல்லாதவர் என்று கூறினார்.

இந்திய சமூகத்தின் அவலத்தை முழுமையாகப் புரிந்துகொள்ளும் துணிச்சலான மற்றும் நேர்மையான தலைவர்கள் தேவை. நிச்சயமாக சமூகத்திற்கு உதவிய எந்தப் பதிவும் இல்லாத தலைவர்கள் அல்ல என்று அவர் கூறினார்.

நேற்று, இந்திய சமூகம் தொடர்பான விஷயங்களுக்கு ஜாஹிட்டின் சிறப்பு அதிகாரியாக ராவ் நியமிக்கப்பட்டார். இருப்பினும், இந்திய சமூகத்தின் கவலைகளைக் கையாளும் பொறுப்பாளராக அன்வார் இருக்க வேண்டும் என்று ராமசாமி கூறினார்.

60 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக BN நிர்வாகத்தின் கீழ் இந்தியர்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். அதாவது பக்காத்தான் ஹராப்பான் தலைமையிலான ஐக்கிய அரசாங்கத்தின் “முறையான தீர்வு” தேவை என்று அவர் கூறினார்.

ஒட்டுமொத்தமாக BN இந்தியர்கள் எதிர்கொள்ளும் முக்கியப் பிரச்சினைகளைத் தீர்க்கத் தவறிவிட்டது. மேலும் அம்னோ தலைவர்களிடம் மிகவும் பணிவாகக் கருதப்படும் ஒரு சர்ச்சைக்குரிய நபரை நியமித்ததில் எந்த மாற்றமும் ஏற்படாது  என்று ராமசாமி கூறினார்.

நாட்டின் வளர்ச்சிக்காக இவ்வளவு தியாகம் செய்த சமூகத்தின் அதிர்ஷ்டத்தை மாற்ற இந்தியர்களை ஜாஹிட் நினைவில்  எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும். இராமசாமி, ஜாஹிட் துணைப் பிரதமராக அவரது பங்கில் கவனம் செலுத்துமாறு அறிவுறுத்தினார், ஆனால் அவரது வரம்புக்கு அப்பாற்பட்ட தற்காலிக நியமனங்களைச் செய்வதை விட.

இந்த “அபத்தமான” நியமனத்தை அன்வார் ஏன் அனுமதித்தார் என்றும் அவர் கேள்வி எழுப்பினார். ராவின் நியமனம் ஜாஹிட்டை எதிர்காலத்தில் எந்தப் பழியிலிருந்தும் விடுவிக்கக்கூடும் என்ற கவலையை எழுப்பினார். ராவ் நியமனம் இந்திய சமூகத்திற்கு நன்மையை விட அதிக தீமையை ஏற்படுத்தக்கூடும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here