உஸ்தாஸை தாக்கிய இரு இளைஞர்கள் கைது

ஈப்போவில் உஸ்தாஸ் ஒருவரை தாக்கியதாக கூறப்படும் இருவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். ஈப்போ OCPD உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன், 30 மற்றும் 70 வயதுக்குட்பட்ட இருவர், தானாக முன்வந்து கடுமையான காயத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 325 இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகக் கூறினார்.

பேராக் மஹாத் தஹ்ஃபிஸ் அல் குர்ஆன் அசோசியேஷன் (Pematap) தலைவர் டத்தோ முகமட் அஸ்லான் சுஹைமி டிசம்பர் 26 அன்று சங்கத்தின் முகநூல் பக்கத்தில் கம்போங் ஸ்ரீ கிந்தாவில் உள்ள அல் கலிதியா மஹாத் தஹ்ஃபிஸில் ஊடுருவியதைத் தொடர்ந்து உஸ்தாஸ் ஹலிம் டீன் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறியதைத் தொடர்ந்து இது ஒரு செய்திக்குறிப்பைத் தொடர்ந்து.

தஹ்ஃபிஸின் தலைவராக இருக்கும் ஹலீம் ஒரு இளைஞரை எதிர்கொண்ட பின்னர் தாக்கப்பட்டதாக முகமட் அஸ்லான் கூறினார். டிசம்பர் 25 அன்று கால்பந்து விளையாடுவதற்காக தஹ்ஃபிஸின் வளாகத்திற்குள் ஊடுருவிய சிறுவர்கள் குழுவில் இளைஞரும் இருந்தார்.

ஹலீம் ஒரு இளைஞரின் வீட்டிற்கு அறிவுரை கூறி எச்சரிக்கச் சென்றார். பின்னர் அந்த இளைஞரின் உறவினர் ஒருவரால் உஸ்தாஸ் குத்தி, தள்ளி மற்றும் துரத்தப்பட்டார் என்று முகமட் அஸ்லான் கூறினார். டிசம்பர் 25 அன்று பாசீர் பூத்தே காவல் நிலையத்தில் ஒரு போலீஸ் புகார் அளிக்கப்பட்டது என்று முகமட் அஸ்லான் கூறினார்.

கால்பந்து விளையாட அனுமதியின்றி இளைஞர்கள் குழு தஹ்ஃபிஸ் வளாகத்திற்குள் நுழைந்தது இது முதல் முறையல்ல என்றார். மீண்டும் மீண்டும் ஊடுருவல் மற்றும் காயங்களை ஏற்படுத்திய தாக்குதல் தீவிரமானது.

இச்சம்பவம் மீண்டும் நிகழாமல் இருக்க, போலீசார் கடும் நடவடிக்கை எடுப்பார்கள் என நம்புகிறோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here