சிபு கல்லறை சேதம்; மனநலம் பாதிக்கப்பட்ட சந்தேக நபர் போலீசாரால் கைது

சிபு கல்லறை

சிபு: கடந்த சனிக்கிழமை நிகழ்ந்த 100 ஆண்டுகள் பழமையான அல்-காதிம் முஸ்லீம் கல்லறையில் அத்துமீறி நுழைந்து நாசம் செய்ததாகக் கூறப்படும் மனநோயால் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு சந்தேக நபர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார். இன்று மதியம் 1 மணியளவில் ஜாலான் சேனலில் 49 வயதான சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாக சிபு மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் சுல்கிப்லி சுஹைலி தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர் சிபு மருத்துவமனையின் மனநலப் பிரிவுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளார். விசாரணை ஆவணங்கள் மேலும் அறிவுறுத்தல்களுக்கு விரைவில் துணை அரசு வழக்கறிஞர் அலுவலகத்திற்கு பரிந்துரைக்கப்படும் என்று அவர் இங்கே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சனிக்கிழமை பிற்பகல் 2 மணியளவில் கல்லறையில் பல கல்லறைகளை நாசப்படுத்தியது குறித்து போலீஸ் அறிக்கை பதிவு செய்யப்பட்டது என்று சுல்கிப்ளி மேலும் கூறினார். 11 புதைகுழிகள் அவற்றின் கல்லறைக் கற்களை அகற்றி அழிக்கப்பட்டதையும், மற்ற நான்கு கல்லறைகள் சேதமடைந்ததையும் போலீசார் கண்டறிந்தனர். புதைக்கப்பட்ட இடத்தில் அத்துமீறி நுழைந்ததற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 297ன் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டு விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here