பினாங்கு போலீசார் 13 சாலை குண்டர் இடங்களை அடையாளம் கண்டுள்ளனர்

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு காவல்துறை குறைந்தது 13  இடங்களில் மாட் ரெம்பிட் மற்றும் சாலை குண்டர்களால், குறிப்பாக வார இறுதி நாட்கள் அல்லது பொது விடுமுறை நாட்களில் சட்டவிரோத பந்தயச் செயல்பாடுகளை அடையாளம் கண்டுள்ளது.

பினாங்கு துணை காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ பிசோல் சலே  கூறுகையில், தனது துறையானது பகுதிகளில் மட்டும் கவனம் செலுத்தாமல் சட்டவிரோத பந்தயம் மற்றும் குற்றங்களைத் தடுக்க நாளை முதல் ஜனவரி 1 வரை மாநிலம் முழுவதும் ‘Ops Ambang Baru’ 2023 நடத்தும் என்றார்.

ஹாட்ஸ்பாட்கள் தவிர, பொது பாதுகாப்பு மற்றும் ஒழுங்கை உறுதி செய்வதற்காக மாநிலம் முழுவதும் நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்படும். இதில் மொத்தம் 1,081 பினாங்கு காவல்துறை பணியாளர்கள் உள்ளனர்.

சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை (RTD), சுற்றுச்சூழல் துறை (DOE) மற்றும் பிற ஏஜென்சிகளும் இந்த நடவடிக்கைக்கு உதவுவார்கள். எனவே சாலைப் பயனாளிகள், குறிப்பாக பந்தயத்தில் ஈடுபடத் திட்டமிடும் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர்களை மறந்துவிடுமாறு நான் அறிவுறுத்துகிறேன். ஏனெனில் நாளை முதல் நாங்கள் ஒரு பெரிய அளவிலான ஒருங்கிணைந்த நடவடிக்கையை மேற்கொள்வோம் என்று அவர்  செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

இந்த நடவடிக்கையின் போது, ​​தனது குழுவினர் வாகனங்கள், குறிப்பாக மாற்றியமைக்கப்பட்ட மோட்டார் சைக்கிள்கள் மீது சோதனைகளை மேற்கொள்வார்கள் என்றும், சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 64 இன் படி, சட்டவிரோதமாக தங்கள் வாகனங்களை மாற்றியமைத்த உரிமையாளர்கள் பறிமுதல் செய்யப்படுவார்கள் என்றும் அவர் கூறினார்.

சட்டவிரோதமாக இயங்கும் மற்றும் அனுமதியின்றி மோட்டார் சைக்கிள்களை மாற்றியமைத்தல் உள்ளிட்ட பணிமனைகளிலும் ஆய்வுகள் நடத்தப்படும் என்று பிசோல் கூறினார்.

ஜனவரி முதல் நேற்று வரை, பினாங்கில் மொத்தம் 108 மாட் ரெம்பிட்கள் மற்றும் தெரு குண்டர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் மற்றும் டஜன் கணக்கான பட்டறைகளும் ஆய்வு செய்யப்பட்டன. மேலும் சிலர் அனுமதியின்றி மோட்டார் சைக்கிள்களை மாற்றியமைத்ததற்காக நடவடிக்கையை எதிர்கொண்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

Op Ambang Tahun Baru 2023, அடையாளம் காணப்பட்ட பகுதிகளில் குறிப்பாக சுற்றுலாப் பயணிகள் அதிகம் வசிக்கும் இடங்களில், பொது ஒழுங்கு பராமரிக்கப்படுவதை உறுதி செய்வதற்காக, குற்றச் செயல்களைத் தடுப்பதிலும் சட்டவிரோதமாக வாகனங்களை நிறுத்துவதிலும் கவனம் செலுத்துகிறது என்றார்.

குடியிருப்பு பகுதிகளுக்கு அருகில் உள்ள ஹோம்ஸ்டேகளுக்கு வருபவர்களின் நடவடிக்கைகளை கண்காணிக்கவும், மற்ற குடியிருப்பாளர்களுக்கு இடையூறு ஏற்படுத்தாமல் இருக்கவும் போலீசார் அறிவுறுத்தி வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

பினாங்கில் புத்தாண்டு தினத்தன்று சட்டவிரோத பந்தய நடவடிக்கைகளால் கறைபடாமல் இருப்பதை உறுதி செய்வதற்காக காவல்துறை எந்த தரப்பினருடனும் சமரசம் செய்யாது. குறிப்பாக சாலை குண்டர்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here