இன்று முதல் கெடாவில் 4 இலக்க எண்கள் கடைகள் செயல்பட அனுமதிக்கப்படாது

அலார் செத்தார்,  4 இலக்க கேமிங் கடைகள் இனி பாஸ் தலைமையிலான கெடாவில் செயல்பட அனுமதிக்கப்படாது. அத்தகைய வளாகங்களின் உரிமங்களை புதுப்பிக்கக் கூடாது என்ற மாநில அரசின் முடிவைத் தொடர்ந்து இன்று முதல் செயல்படும். மந்திரி பெசார் சனுசி முகமட் நோர் கூறுகையில், இதுபோன்ற விற்பனை நிலையங்கள் ஏதேனும் இன்னும் செயல்படுகின்றனவா என்பதை சரிபார்க்க உள்ளூர் அதிகாரிகளுக்கு கூறப்பட்டுள்ளது.

அவர்கள் சூதாட்ட உரிமங்கள் மற்றும் வணிக உரிமங்களைத் திரும்பப் பெற விரும்பினால், அவர்கள் பக்காத்தான் ஹராப்பான் மற்றும் கெடாவில் உள்ள பாரிசான் நேஷனலுக்கு வாக்களிக்க வேண்டும். PAS ஆனது Perikatan Nasional இன் ஒரு பகுதியாகும், அவை PH மற்றும் BN க்கு போட்டியாக உள்ளன.

சனுசியின் நிர்வாகம் நவம்பர் 14, 2021 அன்று மாநிலம் முழுவதும் 4 இலக்க எண்கள் மற்றும் கேமிங் கடைகளுக்குத் தடை விதித்தது. உள்ளூர் கவுன்சில்கள் தங்கள் வருடாந்திர வணிக உரிமங்களை புதுப்பிக்கக் கூடாது என்று உத்தரவிட்டது.

4D கடைகளுக்கான மத்திய அரசின் ஒப்புதல்கள் அதுவரை நடைமுறையில் இருந்ததால், டிசம்பர் 31, 2022க்குப் பிறகு உரிமங்கள் புதுப்பிக்கப்படக் கூடாது என்ற ஒரு சிறிய அவகாசம் பின்னர் வழங்கப்பட்டது.

கெடா சட்டசபையில் எழுத்துப்பூர்வமாக அளித்த பதிலின்படி, மாநிலத்தில் 45 கேமிங் அவுட்லெட்டுகள் உள்ளன. 2021 இல் தடை அறிவிக்கப்பட்டவுடன் ஒன்று உடனடியாக மூடப்பட்டது. 4டி கடைகளின் வணிக உரிமங்களை புதுப்பிக்க கெடாவின் “நியாயமற்ற” மறுப்புக்கு எதிராக டிஏபி நீதிமன்ற சவாலை தாக்கல் செய்தது. இன்று நடைமுறைக்கு வரும் சூதாட்டமில்லாத கொள்கைக்கு எதிரான அனைத்து சட்ட சவால்களையும் சனுசி வரவேற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here